Cần mua domain

mynameisbitch

Newbie
Reactions
2
MR
0.066
Chào các bạn bình thường thì mua domain qua các nhà cung cấp domain thì lên thẳng trang của họ để mua. Mua qua các bác thì sẽ sử dụng như thế nào ?
Bác nào bán cho mình 1 con để test với. cám ơn

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.483
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Chỉ có ham rẻ thôi bạn, còn ko thì chả có lý do gì để ko mua trực tiếp từ nhà cung cấp cả. Mà nếu ko quan trong đuôi thì namecheap giờ mấy cái .us, .online, .biz, .click,.... cũng chỉ loanh quanh 1$ cho năm đầu thôi.

KotAmri4

Newbie
Reactions
2
MR
0.137
Khi bạn mua một tên miền thông qua một nhà cung cấp tên miền, về cơ bản bạn đang đăng ký tên miền đó để sử dụng, nghĩa là bạn có thể trỏ tên miền đó đến một trang web, thiết lập địa chỉ email và sử dụng nhiều dịch vụ trực tuyến liên quan đến tên miền đó. Nếu bạn đang hỏi về việc mua tên miền từ một người bán hoặc nền tảng cụ thể ở đây, điều quan trọng cần lưu ý là trong bối cảnh này, tôi không bán hoặc tạo điều kiện thuận lợi cho việc bán tên miền trực tiếp.

Để kiểm tra việc mua tên miền, bạn có thể truy cập vào một công ty đăng ký tên miền (như GoDaddy, Namecheap hoặc Google Domains) và tìm kiếm các tên miền khả dụng. Họ sẽ hướng dẫn bạn trong suốt quá trình mua, cho phép bạn xem cách thức hoạt động. Nếu bạn đang tìm kiếm sự hỗ trợ hoặc ai đó bán tên miền cho mình, bạn có thể khám phá các diễn đàn hoặc thị trường nơi mọi người liệt kê tên miền để bán, chẳng hạn như Flippa hoặc Sedo. Hãy đảm bảo kiểm tra xem tên miền đó có khả dụng không và các điều khoản của người bán là gì trước khi tiến hành.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,880
176,341
Latest member
PerlamuseJewelr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week