Ask cần mua code mấy site torent software

Cứ tưởng sắp mở tracker nên mua code website chứ :D.
4 cái tracker trên là đẹp rồi, còn SCC toàn tay to khó nhai lắm :m003:

mua làm gì ?

lên mạng search "open private tracker" thế nào mà chả có. trước site mình yêu cầu phải có private tracker mới dc làm author, chỉ sau 1 tiếng lên mạng mò kiếm dc 3 site private tracker đang open sign-up, thế là xin author dc ngay :|.

mua làm gì ?

lên mạng search "open private tracker" thế nào mà chả có. trước site mình yêu cầu phải có private tracker mới dc làm author, chỉ sau 1 tiếng lên mạng mò kiếm dc 3 site private tracker đang open sign-up, thế là xin author dc ngay :|.

nếu bạn thực sự tìm hiểu về P2P thì ko nên nói thế này
các private tracker làm việc đều có đội ngũ team hùng hậu, làm việc quy củ, nên bài mới thường lên rất nhanh
private cũng để kiểm soát tốt chất lượng bài viết cũng như chất lượng member và thường chúng ko open sign-up (trừ những trang cùi bắp)

nếu bạn thực sự tìm hiểu về P2P thì ko nên nói thế này
các private tracker làm việc đều có đội ngũ team hùng hậu, làm việc quy củ, nên bài mới thường lên rất nhanh
private cũng để kiểm soát tốt chất lượng bài viết cũng như chất lượng member và thường chúng ko open sign-up (trừ những trang cùi bắp)
=)))
bạn ko hiểu ý mình rồi. có những trang private torrent lớn, up bài rất nhanh, close sign-up all the time, nhưng ko phải khi nào nó cũng close. chẳng hạn 1 năm nó sẽ mở sign-up 1-2 lần. mà 2-3 trang lúc trước mình đăng ký dc giờ nó đã close. những trang lớn như HDChina, Torrentleech,... nó vẫn có lúc open đấy thôi.

=)))
bạn ko hiểu ý mình rồi. có những trang private torrent lớn, up bài rất nhanh, close sign-up all the time, nhưng ko phải khi nào nó cũng close. chẳng hạn 1 năm nó sẽ mở sign-up 1-2 lần. mà 2-3 trang lúc trước mình đăng ký dc giờ nó đã close. những trang lớn như HDChina, Torrentleech,... nó vẫn có lúc open đấy thôi.

vậy đó là chuyện ngày xưa
HDC va TL cũng open vào ngày xưa luôn nhé :D
hiện tại thì trang nào ngon ko có open đâu

bạn gì trên bán demonoid.me gì mà 15$ vậy
nó gần như là public rồi, invite đầy ra, cho còn ko buồn lấy

vậy đó là chuyện ngày xưa
HDC va TL cũng open vào ngày xưa luôn nhé :D
hiện tại thì trang nào ngon ko có open đâu

sẽ có lúc nó open thôi, open chắc chỉ 1-2 tuần :|, chứ nó ko có close mãi dc đâu :D.

Lâu sẽ có open mà, 1 số trang như Sceneaccess thì hình như chỉ có donate mới có invite, kiếm xin invite hầu như rất khó trừ khi quen biết ^^.
Mà tracker này được đánh giá khá cao, toàn tay to trong đấy ...

ko cần làm j, các cậu cứ vào DA, AH mà kéo về up chứ đi đâu mệt , hoặc là có nick DA ko mún post trùng thì mới cố kiếm thôi, mà thực ra nguồn software cũng ko hẳn torrent cả :))

Avax, warezbb nó quá nổi tiếng, bạn vô đó leech bài cũng như kô vì trước tiên người ta đã vô đó kiếm rồi, kô có mới đến mình

software only thì đưa mấy site trên là héo rồi

Không dễ kiếm đến như vậy đâu Pro.Demonoid là cái mỏ cực kỳ lớn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week