• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần mua 2 ac digitalocean.com

Status
Not open for further replies.

tarohung

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
Insuree Balance
0
mình cần mua 2 ac digitalocean.com đã active có thể tạo vps không cần balan cũng được ai có cho cái giá nhé

có vài acc balance từ 20$ tới 80$ :D đã active đã setup thử vps chạy tốt. cho cái giá tốt mình đẩy liền :D

mua bao nhiêu 1 acc giá cả thể nào

bạn cho cái giá với yahoo vao inbox giúp mình nhé mình sẽ pm lai

6$ ac nobalan nhé các you

có vài acc balance từ 20$ tới 80$ :D đã active đã setup thử vps chạy tốt. cho cái giá tốt mình đẩy liền :D
1.5$/1 Cái 20$...bán không?

minh buy ac ko có $ la 6$ nhé các bạn

update cần khoảng 10 ac active ko cần balan

bạn mua về cũng kô vào được đâu vào là nó block ngay trừ khi trùng IP lúc tạo acc!

các bác cư sell mình ac đã active ko bị verif ko cần balan ko cần bảo hành die mình tự chịu nick uy tinh mình send $ trước con lại các bác trung gian giúp mình

đây tui sell cho gd thế nào mua bao nhiêu acc

cho yahoo đi bạn

có một bác quen đang sell cho mình cám ơn các bạn nhé tạm thời đủ hàng

còn cần thì pm yahoo pc50vn nhé bợn, còn gần chục acc từ thời nhà tống :D mỗi acc đều có 10$ cho bợn (promocode) (live >3 tháng nay rồi)

hic! mất công đi reg! lại phải cài đặt

có acc banance 50$ mới reg được ngày hôm qua , đã active . Cần thì mình để lại 30$ . Ko thì để lại dùng tiếp hihi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week