• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua 10 accoung Adf.ly ( Live > 1 tháng ) - 5$ / account

Status
Not open for further replies.
Có bạn bán mình 10 account. Mới đưa acc check log in ko được. Nảm

Mình từ trước tới giờ chỉ đăng ký bằng thông tin USA không đăng ký bằng thông tin VN nên mình chỉ có acc adf.ly đăng ký bằng thông tin USA reg cũng khá lâu rồi cậu mua thì pm nick yahoo mình nhé. 150k / 1 acc adf.ly reg bằng info USA

Attachments

195.8 KB · Views: 8
Nick yahoo của mình : langtuphieuluu2812

Mua hết. mà thằng kia nó sell 1 lúc cho mình 7 account, Còn 3 account mai mua dùm thàng bạn. Bác nào có mua kẻ thì vào đây mua nhé! Mỉnh đủ 10 account là êm ấm rồi

Mua hết. mà thằng kia nó sell 1 lúc cho mình 7 account, Còn 3 account mai mua dùm thàng bạn. Bác nào có mua kẻ thì vào đây mua nhé! Mỉnh đủ 10 account là êm ấm rồi
Xác nhận vừa bán 7 acc reg từ 2012 35$ nhanh gọn nhẹ nhàng

Tiếp tục mua cho thằng bạn! Ai có contact mình nhé!

Tiếp tục mua cho thằng bạn! Ai có contact mình nhé!
Thằng này login nhiều acc trên 1ip vẫn đc hả thím? Mua tầm này ngon rồi, 5 ngày nữa pay là sang tháng đc pay daily. :D. Sang tháng để e 1-2acc nhé bác :D

còn 1 acc mua không a

Sắp 30 rồi, mùng 1 là lịch pay, chắc mua trước để cheat cho đến lúc pay để được pay ngày là vừa luon đây mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week