cần mọi người hợp tác để tránh Scam

binladen2012

Junior
Reactions
93
MR
0.191
Có ai biết người nào có Nick YH vitinhqhatdat_net. Đó là nick Login, còn nick ảo là vitinhphatdat_net Ngoc, cậu này đã scam của mình 11.38 PZ. tuy không nhìu nhưng đó cũng là công sức của mình, mọi người chú ý khi giao dich với người này nhe !!!
Nick MMO4vn la batvang, mọi người chú ý.
Untitled.png log chat do moi nguoi.cu nhu the, va nhu the, k thay send tien dau het.
neu co sai pox nho mod move dum nhe. thks

Last edited by a moderator:
Bạn vui lòng post proof (Log chat) lên Mod vào giải quyết nhé. PZ bạn có thể refun lại được đó. Nếu chưa biết bạn vào mục box payza và làm theo hướng dẫn trong đó nhé.

Sao ở box chat. cậu sang box report scam post logchat vs info giao dịch để dc mod giúp đỡ

hình như ông cũng bán pz bẩn cho mình đó .hãy vào cho lời giải thích nhé.pm yh cho mình chứ liên lạc bạn k dc

tớ nghĩ có thằng nào nó lập nick gần giống để lừa chủ thớt rồi (vitinhqhatdat_net) ,còn cái tên hiển thị nó chọn sao chả được, ông kia có công ty đàng hoàng không đi scam mấy đồng lẻ đâu

Sao ở box chat. cậu sang box report scam post logchat vs info giao dịch để dc mod giúp đỡ
Cậu vay của mình 3pz, nói là để lại mail pz để cậu gửi tiền, xong từ đó đến nay cậu lặn luôn. Không online YH ah?

showthread.php?85132-Buoc-nga-dau-tien-voi-con-ghe-scam-vitinhqhatdat_net-Muon-khoc-qua
sao chủ topic này cũng có use batvang giống với use của kẻ scam vậy

Rủ nó ra oánh solo, trốn mất mẹ rồi còn gì ? Mấy tên scam quýt, scam xong là chui xuống cầu tiêu trốn mất. :))