• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần mọi người giúp fake ip hoàn toàn bằng HideMyAss

yeuay

Senior
Reactions
72
MR
0.000
Em có dùng HMA để fake ip nhưng sao cái chỗ dns nó vẫn để dns là ở Mỹ vậy các bác??
EM có làm theo hướng dẫn sửa cái remote_dns thành true trong about:config, nhưng vẫn ko thay đc chỗ dns.
Có cách nào để cái chỗ dns đó = đúng nước mình đang fake ko ạ?
Em cảm ơn.

Em có dùng HMA để fake ip nhưng sao cái chỗ dns nó vẫn để dns là ở Mỹ vậy các bác??
EM có làm theo hướng dẫn sửa cái remote_dns thành true trong about:config, nhưng vẫn ko thay đc chỗ dns.
Có cách nào để cái chỗ dns đó = đúng nước mình đang fake ko ạ?
Em cảm ơn.

View attachment 76388
mục webrtc ở whoer bạn đã disabled chưa?

bạn vào gg gõ disable webrtc ấy tải add on cho ff hoặc chrome thì tuỳ.
xong fake ip vào lại whoer xem kết quả.
như vậy cũng chỉ ở trên máy bạn thôi. nó đã check thì ra hết tắt làm gì cho mệt

thì tại thớt chỉ hỏi cái dns thì m trả lời cái đó thôi, thím ấy đã xài hma đồng nát cheat mấy cái vớ vẩn...
mà lại được thím ở trên nói móc nói xiên nữa chứ.thím phải hiểu nó là HMA...HMA...HMA...HMA...HMA...HMA... thì qua vào mắt à..:oops:

thì tại thớt chỉ hỏi cái dns thì m trả lời cái đó thôi, thím ấy đã xài hma đồng nát cheat mấy cái vớ vẩn...
mà lại được thím ở trên nói móc nói xiên nữa chứ.thím phải hiểu nó là HMA...HMA...HMA...HMA...HMA...HMA... thì qua vào mắt à..:oops:

Em tưởng HMA là ngon nhất rồi mấy bác?
Thế fake thế nào để ko bị phát hiện ạ?
Các bác chỉ em với

Điều này có nghĩa là bọn Canada qua VNPT thuê dịch vụ cáp quang AGG để phục vụ cho dân nước nó. Hèn gì cáp quang đứt suốt cũng phải

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,978
Latest member
duonglong1
Back
Top Bottom