• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần ít nhất bao nhiêu tiền để đầu tư HYIP?

Status
Not open for further replies.
Ông nào là investor pro thì giỏi lắm kiếm đx 300%/tháng,đấy là chuẩn.nên là bỏ vốn 10$ thì giỏi cũng chỉ thu về 30$ thôi,đấy là bao gồm cả vốn ban đầu nếu xét về plan ngắn hạn,dài hạn thì căng đét cũng chỉ 200% thôi

Cần ít nhất bao nhiêu tiền để đầu tư HYIP
Mình chưa đầu tư HYIP bao giờ,các bạn cho mình hỏi cần ít nhất bao nhiêu?

Ông nào là investor pro thì giỏi lắm kiếm đx 300%/tháng,đấy là chuẩn.nên là bỏ vốn 10$ thì giỏi cũng chỉ thu về 30$ thôi,đấy là bao gồm cả vốn ban đầu nếu xét về plan ngắn hạn,dài hạn thì căng đét cũng chỉ 200% thôi
chuẩn bạn cao thế =]] hyip căng đét tháng 200% với 300% thì nghỉ cm luôn cho rồi =]]

Thâu về 300%/1 tháng . Hình như bác chém bão hơi lớn :D hoặc bác ngu mà nguy hiểm :D. Sao bác 0 tính luôn lãi kép cho thơm vào 100$ lên 300$ rồi dùng 300$ tháng sau lên 900$ trong vòng 1 năm xem là bao nhiêu ( làm giàu không khó )
P/s: Mình thấy Hyip kiếm đc như bác vnmonitor ăn thua khôn hay ngu nhưng cũng chỉ 10% đến 20% thôi :D

Thâu về 300%/1 tháng . Hình như bác chém bão hơi lớn :D hoặc bác ngu mà nguy hiểm :D. Sao bác 0 tính luôn lãi kép cho thơm vào 100$ lên 300$ rồi dùng 300$ tháng sau lên 900$ trong vòng 1 năm xem là bao nhiêu ( làm giàu không khó )
P/s: Mình thấy Hyip kiếm đc như bác vnmonitor ăn thua khôn hay ngu nhưng cũng chỉ 10% đến 20% thôi :D

mình cũng chỉ mong 1 tháng được 10% - 20% thôi bạn :D

Bác

Bác nói ngu vãi ra,bây h bác chơi hyip mà chỉ đx 10% thì bác gửi tiền ngân hàng cho lành,còn thằng nào hơn đx 300% thì lên tiếng tao xem hay chúng mày chỉ giỏi võ mồm,hoặc show PM chúng mày xem nhiều hay tao nhiều r hãng bốc phét ở đây,số $ nói lên tất cả hiểu ko

Tao nói tr đến plan dài ngày,cứ coi như chúng mày trong 1 tháng ko scam,lãi tb 2%/ngày thì 1 tháng cũng chỉ đx 60%,cộng cả tiền RCB tao cho hẳn chúng mày 40% đi,thì tổng ko là 200% bao gồm cả vốn à,đứa nào chứng minh đx nhiều hơn 200% mở miệng ra tao xem pro như nào

K

Kòn việc mày bảo mày chơi 100 cuối tháng lấy về 300 xong tháng sau mày lại nhân 300 lên 900 ,mày nói ngu thế cũng nói đx à,thằng khôn nó sẽ lấy 300 đấy nó rút về 150 mà tiêu chứ ngu j nó vất hết vào chơi như mày,đến lúc bùng cái thì mất trắng công lao mấy tháng trời chắc

vnmon là mon nó kiếm tiền chủ yếu từ việc lm mon chứ nó chơi hyip cho vui thôi đi so sánh monitor với investor à

Last edited by a moderator:
Nghe các pro phân tích thì HYIP 100% là scam, nên ăn hay ko là nhờ vào skill hit and run có tốt ko thôi :D
Một thời gian sau thì tất cả các site sẽ scam, nhưng mà cũng có nhiều HYIP mở thời gian khá dài, lãi cũng khá cao, nhưng mà phần lớn là những trang không tốt, mở ra nhanh rồi scam cũng nhanh, người chơi chưa có lãi đã scam rồi, nên cũng nhiều người mới chơi bị mất tiền với HYIP

Tao nói tr đến plan dài ngày,cứ coi như chúng mày trong 1 tháng ko scam,lãi tb 2%/ngày thì 1 tháng cũng chỉ đx 60%,cộng cả tiền RCB tao cho hẳn chúng mày 40% đi,thì tổng ko là 200% bao gồm cả vốn à,đứa nào chứng minh đx nhiều hơn 200% mở miệng ra tao xem pro như nào
mở mồm nói biết ngu học rồi =]] 200% =]]] lời thế thì cạp *** mà ăn =]]]]

Last edited:
thấy mấy pro dep bao nhiêu thì mình dep theo thôi chứ chẳng biết phân tích site, đa số toàn dep 10$

Kòn chơi after 1 ngày may ra mày đx 300% với điều kiện tháng đó có nhiều site ngon,mày tưởngng hyip ngày nào cũng có site ngon cho mày dep chắc

Kòn mày giỏi nếu 100$ sau 30 ngày mày lm đx lên 400$ thì tao phục mày r thằng ngu to mồm ạ,đảm bảo mày đéo bao h lm đx điều ấy đâu con ^^ mày tưởng ai mày cũng bịp đx à,show balance PM ra đọ với bố mày xem mày giỏi ntn

Bạn cần 10$ thôi, chơi site nhận lãi hàng ngày, vào vnmonitor.net xem ae chơi site nào thì chơi theo.

Kiểu như thấy site nào ngon thì chọt vô 1,2 cái, hôm sau rút rồi tìm site khác. :D
em chơi kiểu này và phá sản mấy lần rồi, kiểu chơi theo dễ chết lém

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back