Ask Cần hướng dẫn mua acc premium bằng tiền kiếm được trong tài khoản

khunglong07

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
mình muốn nhờ các pro giúp đỡ vụ này với .
tình hình là hôm nay vào acc thấy nó del file nên up pre gấp nhưng không biết up cách nào , xin anh em chỉ giáo dùm cách mua acc pree trực tiếp bằng tiền kiếm được từ 3 host sau
Fileserve
Filesonic
uploadstore.net
có host nào up pree trực tiếp bằng tiền thu nhập trong host mà chưa pay không anh em ???

thằng FS:

cái " my payable earnings" là cái gì vậy ??? sao lại not enough ??? , hình như mình chỉ up pre được = payable phải không nhỉ ???

xin giúp đỡ một cách chi tiết , mình gà :binhsua155:

---------- Post added at 01:41 AM ---------- Previous post was at 01:03 AM ----------

è , mà hình như sáng mình có thấy topic nào đó mod nokia share list DLE thì phải , tối vào tìm ko thấy đâu ???

Last edited by a moderator:
không ai muốn giúp hay không ai giúp được hoặc không thèm giúp thế ?????

FS : đủ min pay là 20$ thì vào my earning chọn redeem chờ nó xét (bạn phải transfer trước như lúc payout nhưng thay vì chọn payout bạn chọn redeem :D)
FSN : reporting >> statistics >> bên tay phải chọn trade in points >>> chọn plan rồi upgrade premium
uploadstore : k biết :D

Last edited by a moderator:
FS : đủ min pay là 20$ thì vào my earning chọn redeem chờ nó xét (bạn phải transfer trước như lúc payout nhưng thay vì chọn payout bạn chọn redeem :D)
FSN : reporting >> statistics >> bên tay phải chọn trade in points >>> chọn plan rồi upgrade premium
uploadstore : k biết :D

Thanks nhìu nhé Pro $$

mình thấy FSN hình như hok giới hạn 500gb như FS .
hok hiểu upgradepremium FSN có tác dụng j hok nhỉ.thấy bảo nó hok del file hok biết đúng hok

mình thấy FSN hình như hok giới hạn 500gb như FS .
hok hiểu upgradepremium FSN có tác dụng j hok nhỉ.thấy bảo nó hok del file hok biết đúng hok

Đừng đùa chứ , thằng nay del file nhanh như chớp . FS hình như 3 tháng còn FSN hình như 1 tháng là del (nhưng file ko có download) ở các acc pree thì phải @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week