Spotlight Cần hướng dẫn kiếm > 100k/1 ngày

sangcia113

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Như tiêu đề, mình cần các bác giúp e kiếm >100k/1 ngày. E là newbie, rảnh rỗi, có chút kinh nghiệm kiếm tiền trên mạng nhưng còn chưa đủ thấm vào đâu cả. E có thể làm offer, làm thêm, làm tất tần tật theo nhu cầu của bác nào hướng dẫn.

Câu hỏi muôn thuở và câu trả lời cũng muôn thuở "newbie thì captcha mà táng đi bạn"

Câu hỏi muôn thuở và câu trả lời cũng muôn thuở "newbie thì captcha mà táng đi bạn"
capcha 1 ngày nếu siêng năng thì làm dc khoảng bao nhiu hả bạn? mình đang nợ nần nên muốn kiếm thêm để trả

capcha 1 ngày nếu siêng năng thì làm dc khoảng bao nhiu hả bạn? mình đang nợ nần nên muốn kiếm thêm để trả
siêng năng làm 16/24 cũng đc 10$ đó bạn :D

ra ngoài mà làm gõ capcha chả đủ tiền mua thuốc uống đâu:D

captcha nếu gõ thành thạo cày trâu thì 1 ngày 15 - 20$ !!

bác có thể hd e xíu dc k? e có chút kinh nghiệm nên cũng k làm mất nhìu thời gian của bác đâu
Trong box captcha có hướng dẫn đầy đủ rồi cậu . có gì không hiểu có thể pm yh mình !! :D:D:D

cảm ơn các bác, còn chuyện offer thì có bác nào làm k?
e cũng làm trên androi nhưng chỉ kiếm cháo qua ngày thôi

ai cũng nói nợ nần, học phí, tiền tiêu xài.... Nói thiệt, cái thời gian bạn rảnh bạn lên đây tìm người dạy thay vào đó bạn đi xin việc khác ko phải hay hơn sao . Bạn đã bỏ lỡ 1 khoảng tiền để bạn trả nợ rồi đó ;)

ai cũng nói nợ nần, học phí, tiền tiêu xài.... Nói thiệt, cái thời gian bạn rảnh bạn lên đây tìm người dạy thay vào đó bạn đi xin việc khác ko phải hay hơn sao . Bạn đã bỏ lỡ 1 khoảng tiền để bạn trả nợ rồi đó ;)
tôi đang tìm kiếm cho mình một công việc phù hợp với tôi hơn :)

tôi đang tìm kiếm cho mình một công việc phù hợp với tôi hơn :)
Nhiều bạn cũng đăng topic như bạn, đều ko có kết quả và bạn cũng đang trong số đó đó. Ráng chờ kết quả, chúc bạn tìm được người hướng dẫn bạn làm trên 100k/day nhé :D

đi làm công nhân. bốc vác, bưng bê, làm thuê , làm mướn ... thiếu gì việc. đảm bảo hơn 100k/ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom