• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest CẦN HƯỚNG DẪN CHƠI Airdrop & Bounty

chokkaku

Senior
Reactions
112
MR
0.221
Insuree Balance
0
Hi , xin chào các bạn . Sau 1 time làm việc trên mạng mình thấy có kiếm tiền với
Airdrop & Bounty khá là phù hợp với mình vì mình có rất nhiều sim , CMND và phần mềm . Nên cần 1 bạn hướng dẫn chơi chung đôi bên cùng hợp tác . Nếu ai có lòng thì IB mình với nha . Cảm ơn các bạn :D

Hi , xin chào các bạn . Sau 1 time làm việc trên mạng mình thấy có kiếm tiền với
Airdrop & Bounty khá là phù hợp với mình vì mình có rất nhiều sim , CMND và phần mềm . Nên cần 1 bạn hướng dẫn chơi chung đôi bên cùng hợp tác . Nếu ai có lòng thì IB mình với nha . Cảm ơn các bạn :D
có vậy là ngon rồi, mua acc tw, fb rồi cào airdrop thôi bác. giờ nhiều con cần KYC

Upvote 0
Ý là bắt thêm cái tờ giấy ghi tên site và ngày up kyc. Mua bộ ảnh cmnd selfi cũng khó qua ải

không sai nhưng còn tuỳ site :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chốt:

1) chụp chân dung cos có cầm passport (hoặc cmt)

2) chụp chân dung có cầm tờ giấy viêt nội dung theo yêu cầu có ngày tháng năm

3) chụp chân dung với tay phải cầm passport (hay cmt) tay trái giấy viết nội dung yêu cầu có kèm ngày tháng năm

:confused::confused::confused: o_Oo_Oo_O

Upvote 0
Chơi airdrop đi bác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom