Cần hợp tác với các Coder để mở dịch vụ sell socks-proxy

hitechviet

Newbie
Reactions
4
MR
0.004
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Như tiêu đề của bài viết !

Hiện tại mình có nguồn socks-proxy khá ổn với IP Private + Clear...Speed của socks-proxy thì ko cần quảng cáo nhiều :D ! Mấy anh em MMO trên forum đã và đang sử dụng hàng của mềnh làm ơn cho xin cái Feedback phát nhỉ :D !?!

Bởi vậy nay mềnh tạo topic này với mong muốn đc hợp tác cùng các anh em có khả năng + hứng thú kiếm chút $ thông qua dịch vụ socks-proxy này của mềnh.

Điều kiện để tham gia, gia nhập team cũng chẳng có gì gọi là cao xa cả...?! Chỉ cần anh em biết về code và có thể code đc site giống như mấy site sell socks của VN cũng như QT á :D !!! Lấy một vài site làm ví dụ điển hình như là : dichvusocks.us or winsocks.net...kìa ae...!!!

Để cụ thể hơn chút cho ae khỏi mơ hồ là: Công việc chính của ae chỉ ăn và ngồi viết code sao cho giống với mấy site sell socks đó.

1/ Module hide socks phải click vô mới view hiện socks & Sau khi có bất cứ khách hàng nào view thì con socks đó sẽ tự động ẩn đi trên data sau 1 khoảng time nhất định do admin tuỳ chỉnh (Cái này để tránh trường hợp 1 con socks mà nhiều người cùng sử dụng => dẫn đến die hoặc slow speed con socks đó làm hỏng việc của khách hàng).

2/ Module auto check toàn bộ data socks trên site theo thời gian admin tuỳ chỉnh (có thể tuỳ chỉnh cỡ thời gian sau bao lâu thì site sẽ tự động check socks 1 lần và loại bỏ bad socks)

3/ Module tích hợp hệ thống thanh toán trực tuyến + tự động từ các bank của VN hoặc PM & WMZ & BTC (Sau mỗi giao dịch thành công members sẽ đc tự động đc up premium tương ứng với các gói dịch vụ)

...Tạm thời ý tưởng mới chỉ có đến từng đó :D !!! Sau này nếu có pro nào chịu hợp tác cùng thì sẽ phát triển thêm...

P/S: Ngoài ra có bác nào có cửa kiếm $ khác thì mần ơn cho mềnh tham gia với nha :D !!! Đảm bảo có nguồn SSH + socks + proxy + VPS sạch và dồi dào. (Kết nhất vẫn là các bác chơi GA vì có tut reg acc GA + đã từng chơi GA roài :D !!! Nếu chơi GA thì chỉ còn thiếu mỗi tool cheat...!!! Tại trước có cái tool của 1 bác gift cho mà giờ để đâu mất tiêu roài :(( !!! Tool viết bằng autoIT : Load list socks hay proxy...gì cũng đc...miễn connect đc rồi nó tự boot và thi thoảng auto click 1 phát = 1 con socks bất kỳ :D !!! Sau mỗi lần boot thành công là nó tự động del hết cookie + cache đi)...

@mmobg : Thanks cậu...!!! Up cho các pro vô coi nè :D !!! Hy vọng sẽ góp đc chút ít công sức trong công cuộc MMO của toàn thể ACE mmo4me chúng ta :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom