• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask cần hỏi pro về lỗi không nhìn thấy captcha.

Status
Not open for further replies.

nhokbi142

Newbie
Reactions
1
MR
0.000

mình đã thử nhiều cách.
update adobe flash.
update idm
dung chrome
hjk. pro nào giúp mình vs
mình là new có up bài sai mong mod move dùm. thanks ^^

ko có cách nào đâu ku chỉ có 2 cách 1 là bấm capcha 2 là reset lại modem cho nó đổi ip là xong

Bấm vào nút refresh bên cạnh cái ô lấy code mới thử xem được ko bạn

Đổi trình duyệt khác hoặc bạn F5 lại hoặc bấm vào nút Refresh Captcha bên cạnh ô hiện captcha.

dns của bạn gặp vấn đề ban dùng ultrasuft nhé

vaò tool->options->content kiểm tra xem đã check vào mục "Load image automatic" chưa? :binhsua33:

Thử nhiều cách mọi người chỉ mà vẫn ko được hả bạn. Kiểu này khó rồi nhỉ :(

Cho mình hỏi bạn sử dụng IP nào để vào site ?

Hôm bữa đang đánh thằng Mega cũng y như pác, vai lần nó ban tớ luôn, nản cap tới giờ

Hôm bữa đang đánh thằng Mega cũng y như pác, vai lần nó ban tớ luôn, nản cap tới giờ
Cái thể loại gì đây ? Spam chọn chỗ mà spam chứ @@ ko hiểu người ta đang nói về cái gì vào nói vớ vẩn :(Mà đây là box Offer chứ có gì liên quan đến Capcha đâu

Update lên FF phiên bản mới - bản 11 hoặc bản 12 gì đó !:binhsua41:

Theo kinh nghiệm và suy đoán của mình thì bạn nên update IE lên phiên bản 7 hoặc 8. Nếu bạn đã xài IE 7 hoặc 8 rồi thì nên download bản mới từ Microsoft và cài lại. Lý do: 1 số bản ghost tỉnh chỉnh 1 vài thành phần khiến IE bị lỗi và 1 số app chạy trên nền IE bị lỗi theo :(
Chúc bạn may mắn

Theo kinh nghiệm và suy đoán của mình thì bạn nên update IE lên phiên bản 7 hoặc 8. Nếu bạn đã xài IE 7 hoặc 8 rồi thì nên download bản mới từ Microsoft và cài lại. Lý do: 1 số bản ghost tỉnh chỉnh 1 vài thành phần khiến IE bị lỗi và 1 số app chạy trên nền IE bị lỗi theo :(
Chúc bạn may mắn

Người ta dùng FF đó bác , thấy ảnh ko :binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,103
171,188
Latest member
091189000702

Most discussed of week