Suggest Cần hỗ trợ giúp đỡ verify hoá đơn điện, nước có trả phí

các bác cho mình hỏi. mình đã gửi sao kê ngân hàng cho PM nhưng nó vẫn trong trạng thái chờ xác mình (6 tháng rồi). hôm nay mình lại gửi hóa đơn internet không biết khi nào nó xem xét ạ? có cách nào để nó xem xét sớm cho mình không các bác?
thường nó chỉ xác minh sau 1 ngày là xong mà bạn

thường nó chỉ xác minh sau 1 ngày là xong mà bạn
đợt trước mình gửi cái sao kê ngân hàng 6 tháng mà nó vẫn ở chế độ xem xét. hôm qua gửi thêm cái hoá đơn internet nữa nhưng chưa thấy phản hồi bác ạ. nếu nó không phản hồi thì support cho nó hả bác?

đợt trước mình gửi cái sao kê ngân hàng 6 tháng mà nó vẫn ở chế độ xem xét. hôm qua gửi thêm cái hoá đơn internet nữa nhưng chưa thấy phản hồi bác ạ. nếu nó không phản hồi thì support cho nó hả bác?
Nó đã phản hồi chưa bạn? thường thì 1,2 ngày là nó phản hồi thôi :D

cho hỏi cái địa chỉ trên sao kê ngân hàng phải trùng với địa chĩ cmnd hay sao các bác? hay là phải trùng với địa chỉ trong phần khai báo thông tin acc PM của mình? đã gửi cho nó mà nó báo xác thực không thành công? rồi còn cái sdt nữa. nó chỉ mới đồng ý 1/3 duy nhất là họ tên mình

ra ngân hàng VCB làm 1 cái giấy xác nhận --> 33k là xong - xài dc lâu - có cả tiếng anh lẫn tiếng việt :v
bạn ơi cho mình hỏi mình ở Hà Nội còn địa chỉ kia của mình ở quê thì ra Ngân Hàng có xác nhận được ở quê k b nhỉ. Thank bạn

bạn ơi cho mình hỏi mình ở Hà Nội còn địa chỉ kia của mình ở quê thì ra Ngân Hàng có xác nhận được ở quê k b nhỉ. Thank bạn
nó xác nhận theo địa chỉ CMND mà bác đã đăng ký với nó (bank), mọi chuyện khác miễn bàn.

nó xác nhận theo địa chỉ CMND mà bác đã đăng ký với nó (bank), mọi chuyện khác miễn bàn.
thank bạn. để mình ra NH xem sao. chứ đợi nó verify bằng cái hoá đơn điện kia(hàng face down trên mạng) mà mấy hôm k có tin tức gì :(

mượn cái hóa đơn, photosop cho giống với địa chỉ cmnd là được mà. skrill còn bắt chụp qua webcame, selfie nên mơi chịu không fake đc.

Đăng ký ngân hàng dịa chỉ nào thì nó phụt ra địa chỉ đó thôi

Bạn có bank nào ko !
Bạn ra đó kêu họ làm cho một cái xác minh tài khoản !
Muốn xác minh thế nào thì nói họ như vậy
Acb là lấy 50k/2 bản

Đăng ký ngân hàng dịa chỉ nào thì nó phụt ra địa chỉ đó thôi

Bạn có bank nào ko !
Bạn ra đó kêu họ làm cho một cái xác minh tài khoản !
Muốn xác minh thế nào thì nói họ như vậy
Acb là lấy 50k/2 bản

E bị PM band nick rồi các bác ạ. Lần đầu e dùng hóa đơn điện download trên mạng. Verify k thấy phản hồi nên e ra Ngân Hàng làm cái xác nhận. Sau e đợi tiếp k thấy thông tin gì đành gửi support thì nó bảo thế này.

Hello,

You have attempted to validate account details by providing forged or modified copies of official documents. Due to that, verification for your account has been permanently forbidden.
Deliberate submission of false personal details in a financial system is internationally considered to be forgery and criminal act.

Sincerely, Customer Support Manager
Michael Croop
Bây giờ e đăng ký email khác mà dùng CMT với thông tin của e chắc k được các bác nhỉ :(

bác inbox mình nhé :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom