Cần giúp xác thực danh tính (hậu tạ nhiệt tình)

hd5670

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Như tiêu đề e nay bị dính PP nó bắt xác thực danh tính. Tới bước Proof of address thì chịu không làm được. Bác nào giúp e với. Giá cả như nào cứ nói với e ạ. Ai đi qua để lại skype hoặc địa chỉ e liên lạc ạ
thank mọi người

contact cho minh nhé bạn

Bạn ra ngân hàng mở tài khoản, ghi địa chỉ nào chẳng được rồi yêu cầu in sao kê là ok.

Bạn ra ngân hàng mở tài khoản, ghi địa chỉ nào chẳng được rồi yêu cầu in sao kê là ok.
cảm ơn bác để e thử xem, mà ngân hàng e đăng kí vietinbank sao kê nó k có địa chỉ mới đau =_=

cảm ơn bác để e thử xem, mà ngân hàng e đăng kí vietinbank sao kê nó k có địa chỉ mới đau =_=
Bạn hỏi trước xem trước khi mở xem ngân hàng nào để địa chỉ ở sao kê. Mẹo mách bạn, bạn search từ khóa "sao kê ngân hàng" rồi chuyển sang mục ảnh, sẽ xem được ảnh sao kê các ngân hàng, bạn xem ngân hàng nào có địa chỉ thì làm.

1. Ngân hàng nào cũng có đầy đủ địa chỉ bác ợ, nhưng phải là sao kê bác xin ở quầy giao dịch - các em ấy sẽ thu phí 11k thì phải, còn cái liệt kê giao dịch bác in ra từ iBanking hoặc từ ATM thì tất nhiên không có địa chỉ rồi
  2. Để đỡ phải scan nhiều trang, bác chỉ nên xin sao kê trong khoảng thời gian ngắn ngắn thôi, sao cho chỉ nằm gọn trong 1 tờ A4 là được
  3. Hoặc đơn giản bác chỉ cần cái giấy xác nhận số dư cuối tháng cũng được ợ, lưu ý là cập nhật địa chỉ với Ngân hàng cho khớp đúng với cái address đã khai báo trên Paypal

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom