• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần giúp việc active mail Pixandprofit và đăng ký cho đúng....

luangu

Banned
Reactions
8
MR
0.000
Mình có 10 lời mời...đăng ký ở sever pixandprofit ....sao mình đăng ký thì khi vào mail thì ko có mail xác nhận,, vào acc chủ group thì thấy có 10 acc mới đăng ký......vì ko active được nên chưa sử dụng được...ai có kinh nghiệm đăng ký thì hướng dẫn dùm mình với ...thế là bay hết 10 lời mời rùi à...lấy acc đâu mà làm đây......ai bày với

Last edited by a moderator:
Trước hết là nên xem lại việc cậu đăng ký = yahoo có cái đuôi là .com hay .com.vn . Sai địa chỉ thì ko có email veri nhé ! Đợi 1 lúc hoặc có khi nữa ngày thì email đến thôi !

vào mục spam đó bạn nhiều khi thư được gởi về đó.mình nhiều khi đăng kí gmail 10 invite cho id phụ thì nó gởi 8 về mục thư chính .còn 2 thư còn lại tìm thấy trong mục spam.bạn vào mục đó coi thử

mình váo spam hết rùi vẫn ko có....hình như nó chơi phá lời mời sao trời........để mai vào xem thử .........ko có nữa thì ko dám đăng ký cái ssever này

yahoo hay bị lỗi, bạn xem mục spam thử
nên đk = gmail thì thấy mail về nhanh hơn

bạn đang ký tk ở trang pic bằng mail đuôi @yahoo.com, hay @yahoo.com.vn, hay @ymail.com?
Tôi đã từng bị như bạn, ko thấy gửi mail xác nhận về. kiểm tra địa chỉ mail của mình thấy địa chỉ là[email protected] . Trong khi đó lại đang ký trên pix là [email protected]
Tốt nhất lần sau đăn ký thì đăng ký từng ID một, vào mail kiểm tra luôn, nếu nhầm thì chỉ phí mất 1 invicode thôi :)

mình đăng ký mail bằng phần mềm này nè : EgY-Booter All In One Id MakeR v1.03.exe...đăng ký thấy mail toàn tiếng enghlish .....chắc do phần mềm tạo mail này quá

xem lại mail mình là đuôi gì đi... .com hay .com.vn và mail mình đăng ký pix đuôi gì? :binhsua146:

Cố đợi xem sao bạn ạ.có khi nó đang bị lỗi.mình reg zing mail 5acc đc 2 nè.đợi thui

Gửi thư cho admin thế này!
Dear admin,

I just registered with your website a few days (bạn có thể thay thế số ngày ở đây) ago but until now, my account hasn't been able to start working because I failed to receive an activation mail from you.

I would be grateful if you could re-send me an activation link via my mailbox address: [email protected], which I used for my account registration in your site.

Kind regards,

(Tên bạn)

chán thật đấy. Mình reg zing mail thử 1acc nhưng chưa thấy gửi mail thông báo về gì cả. Thế là không dám mạo hiểm với 9 cái invi còn lại. hic

Theo kinh nghiệm của tôi thì tôi thấy dk bằng gmail là ổn định , trước tôi cũng thử dk bằng yahoo thì thấy ko bao h được .

Mình reg 50 cái zing mail chưa bị lỗi và chậm 1 cái nào cả. Cứ log vào tới inbox là có thư

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom