• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần giúp về Tax Form W8-Den

nguyenluancmg

Junior
Reactions
67
MR
0.057
Tình hình là mình có đăng ký CPA nó đòi cái tax form W8 mới pay, nếu chỉ vậy thì mình làm được nhưng ngặt cái là nó không đưa mẫu để điền. Khi lên goole lấy thì chỉ có mẫu bằng PDF không chỉnh sửa được. Mình copy mấy chổ cần điền gửi nó thì nó đồi cái bản viết tay theo mẫu đầy đủ po tay nó luôn.
Vậy pro nào có cái mẫu viết tay thì share cho mình với. Cảm ơn trước nha!!
Với lại chổ này mình không hiểu nửa mình có gửi nó cái thông tin bằng PDF( cái này là do đăng ký CPA khác nó gửi lại, cũng có đầy đủ thông tin về acc ) nhưng nó không chịu và nó đòi cái ( bản viết tay) chổ này là thế nào ? Ai biết giải thích hộ mình luôn nhé . Thanks

Bước 1: Download file PDF về máy
Bước 2: Ra quán photocopy bảo họ in file đó ra
Bước 3: Dùng bút điền thông tin vào
Bước 4: Dùng máy scaner hoặc điện thoại chụp lại rồi gửi file ảnh cho nó

Upvote 0
Bước 1: Download file PDF về máy
Bước 2: Ra quán photocopy bảo họ in file đó ra
Bước 3: Dùng bút điền thông tin vào
Bước 4: Dùng máy scaner hoặc điện thoại chụp lại rồi gửi file ảnh cho nó

Bắt buộc phải scan ra mới được hả? Không có file *.Doc để điền hả bạn. Tại mình ghét cái vụ scannó không rõ.

Upvote 0
Bắt buộc phải scan ra mới được hả? Không có file *.Doc để điền hả bạn. Tại mình ghét cái vụ scannó không rõ.
Bắt buộc. Không được dùng file .doc hoặc các tài liệu điện tử nhé.
Nó giống như cái Đơn viết tay khi bạn đi xin việc đó. Ra quán photo in ra mất gì đâu. Ghi vào rồi bảo họ scan luôn (nếu họ có scaner). Không thì lấy điện thoại chụp cũng được mà

Upvote 0
Bắt buộc. Không được dùng file .doc hoặc các tài liệu điện tử nhé.
Nó giống như cái Đơn viết tay khi bạn đi xin việc đó. Ra quán photo in ra mất gì đâu. Ghi vào rồi bảo họ scan luôn (nếu họ có scaner). Không thì lấy điện thoại chụp cũng được mà

Cảm ơn nhiều nhé. Để scan gửi nó xem nó ko chịu nửa thì pó chân luôn . Hic...

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom