Cần giúp đỡ về website!!!!Khẩn !!!

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.019
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Cho mình hỏi . sao cái web của mình vào thì bị chặn thế này nhỉ ?
Giải pháp khắc phục là làm sao đây . Thank you
:binhsua36:

chà k có giải thưởng cho ng phát hiện ra nó bị bệnh à.hehe
up cho pro vào giúp đỡ thớt này

Nó chặn cái trang pokejungle.net , bác có add link hay bất cứ thừ gì từ trang này lên site bác không ?:binhsua36:

Nó chặn cái trang pokejungle.net , bác có add link hay bất cứ thừ gì từ trang này lên site bác không ?:binhsua36:

có làm gì đâu . chỉ lướt net thôi :binhsua29:

- - - Updated - - -

bị hack cmnr , đứa nào mò vào chick phần mềm độc hại vào link cmnr :m021:
kỳ này con boy lên dĩa rầu

đek mịa thế khi nào có nick boydatinh pm mi mua PZ đừng có bán nha :binhsua29:

Content from pokejungle.net, a known malware distributor, has been inserted into this web page. Visiting this page now is very likely to infect your computer with malware.

ôi . Mù thông tin + tin học , mà cái thằng làm web dùm nó không có trên mạng. nên đọc vô chả biết phải làm cái gì cả . Thank bác :binhsua32:

- - - Updated - - -

bác chèn link có phần mềm độc hại trong web bác chứ sao nữa

lâu rồi không có chỉnh sửa gì trên web cả ? :binhsua36:

Trước tiên bác cứ xem thử file .htaccess của bác xem có mã lạ không. Phần nhiều là bị lỗi này đó. Nó rewrite .htaccess của bác để chuyển hướng sang 1 site có mã độc. :)

Trước tiên bác cứ xem thử file .htaccess của bác xem có mã lạ không. Phần nhiều là bị lỗi này đó. Nó rewrite .htaccess của bác để chuyển hướng sang 1 site có mã độc. :)

file này tìm ở đâu thế nhể? :binhsua37:

file này tìm ở đâu thế nhể? :binhsua37:

File .htaccess hầu hết được dùng để đặt mật khẩu cho web site. File này đặt ở server không có đường dẫn cố định cho người cài đặt web muốn để đâu thì để. Chỉ còn cách search. :binhsua26:

dùng FF mà vào thì dc :m131:

Ads nhiều khi cũng redirect, popup...và cũng có thể khiến website bị chặn (vì ads redirect tới đâu là do nó chứ mình không kiểm soát được việc redirect này). Nếu là do .htaccess thì dù vào bằng Chrome hay Firefox đều phải gặp lỗi tương tự. Comment của tieuphong là vẫn vào được bằng Firefox (trừ khi hên xui ai đó dùng htaccess có redirect theo đầu IP thì tớ chịu).

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week