Ask Cần giúp đỡ về Themapost

metropro2011

Junior
Reactions
62
MR
0.003
Mình có 2 vấn đề cần mọi người giúp.
1 - Hiện tại mình đang dùng thema để spam,mình đang gặp trường hợp là add user với pass rồi nhưng khi post thì phần user chỉ có dấu "-" và em nó báo như thế này:No username associated with this template _ topic.
2 - Mình muốn chép folder chứa themapost vào usb để sử dụng khi mình đi học với laptop thì có bị ban không?Ý mình là trong giờ hành chánh thì mình sử dụng trên usb xong về nhà mình copy đè lên folder ở nhà sử dụng tiếp,tức là có thể có trên 2 ip sử dụng trong ngày hôm đó thì có bị lock acc không ý?

Bấm cái chỗ dấu gạch đấy, nó hiện ra user chọn user xong -> bấm update rồi post là ok . Không được thì add temp lại thử

Mình có 2 vấn đề cần mọi người giúp.
1 - Hiện tại mình đang dùng thema để spam,mình đang gặp trường hợp là add user với pass rồi nhưng khi post thì phần user chỉ có dấu "-" và em nó báo như thế này:No username associated with this template _ topic.
2 - Mình muốn chép folder chứa themapost vào usb để sử dụng khi mình đi học với laptop thì có bị ban không?Ý mình là trong giờ hành chánh thì mình sử dụng trên usb xong về nhà mình copy đè lên folder ở nhà sử dụng tiếp,tức là có thể có trên 2 ip sử dụng trong ngày hôm đó thì có bị lock acc không ý?

1. Chuột phải jump to forum, kick vào nick đã add chọn update all topic/template with user. Hoặc vào tab add để chỉnh.
2. 2 ip dùng ko cùng 1 thời điểm thì ko sao.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week