Cần giúp đỡ về thẻ Visa VCB & verify PP

haunhqn

Junior
Reactions
120
MR
0.002
Mình mới verify thẻ nhưng không được, và bây giờ PP thông báo: This card has been disabled for entry into the PayPal system. Please add a different card. You may also contact us using this form. thì làm sao tiếp ạ >.<...em newbie chưa verify PP lần nào:binhsua46:

Mình mới verify thẻ nhưng không được, và bây giờ PP thông báo: This card has been disabled for entry into the PayPal system. Please add a different card. You may also contact us using this form. thì làm sao tiếp ạ >.<...em newbie chưa verify PP lần nào:binhsua46:

Contact via phone or email cho nó, giải thích rằng màn hình laptop bị trục trặc, hay là bàn phím bị mờ ...do đó nhập mã code không chính xác. Rất mong được sự hỗ trợ của PP để add code lại. -----> Nó sẽ active visa lại. Khi này hãy nhập cho chính xác nhé. Chúc may mắn.!:D

Đúng rồi mình verify Visa của VCB cũng ko đc, Visa của ACB thì ngọt như mía lùi :D

hồi trước mình dùng visa VCB active PP mà ko được, khuyên bạn nên dùng visa của ACB

Master Card của VCB hoàn toàn ok nhá...!!

Master Card của VCB là cái gì bác shining , em newbie , có phải thẻ bình thường không bác,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week