Cần giúp đỡ về sec

linhliver

Hero
Reactions
666
MR
0.001
Sáng nay mình có nhận dc mail từ địa chỉ [email protected] thông báo về việc nhận sec 50$ (chắc là của trg survey nào đó, làm nhiều quá nên chẳng nhớ site nào nữa, hix)

Tất nhiên khi làm mình đã fake thông tin là
Code:
Dave Connor

12700 Sunrise Valley Dr.

Reston, NY 20191

Nguyên văn mail
Code:
I am emailing you today because I received the check back from somebody who wrote “There is no such person at this address” 
on the check.  It was not returned by the post office but rather from 
somebody who opened the envelope saw the check and wrote directly on it. 

You did participate in the survey and you are entitled to this check 
and send it out to you.  If you would please provide me with an address to which I can send this out I would gladly send it back out.  
I apologize for this inconvenience.  
If you have any questions please feel free to contact me directly.  
My number is below but you can also reach me at our toll free number, 800-445-2382.  
Thank you again for your participation in the survey 
and I look forward to hearing from you so that I can send you your $50 incentive check.

Miguel Castro

North American Testing Org.

(562) 407-2382
Đai ý là nó nói ko có aj tên là Dave Connor ở địa chỉ đó và sec bị trả lại.

Bây h mình muốn nhận tiền thì phải làm thế nào nhỉ ?

:-?? biết là nó trả bằng sec, mà lại phải fake thông tin mới đc thì làm làm chi cho mệt :-??

bây giờ mail lại cho nó, bảo là "tao đang du học ở Việt Nam, mấy năm nữa mới về, nên ko nhận được sec ở địa chỉ cũ, làm ơn gửi sec thẳng về địa chỉ của chị/bạn/em gái tao đang ở Việt Nam", hoặc là gửi thẳng về trường ĐH ấy, cho nó tin :> chuẩn ko em :> nếu nó chấp nhận thì chia anh ít :D

xàm nhãm vữa thôi , làm như nó ngu lắm vậy , nói ra câu đó nó banned luôn nick ở đó mà đi du học Việt Nam , đừng có chém bừa xúi dại kiễu ấy

Upvote 0
có gì lạ, mấy trường ĐH ở Việt Nam trao đổi sinh viên vs bọn nước ngoài là chuyện thường :)) xóm trọ ta có mấy con Trung Quốc đây này :m146:

trao đổi sinh viên kiểu đó là dạng như thưc tập hoặc tình nguyện thôi cậu ak. với cả 1 số lý do nữa, US mà sang VN du học nghe đã k hợp lý rồi

---------- Post added at 05:35 PM ---------- Previous post was at 05:33 PM ----------

mà mình nghĩ bạn mail cho nó bảo chuyển địa chỉ rồi, nếu có thể thì chuyển vào pp or ap đc k, nhỡ đâu nó thông cảm:D, góp ý thế thôi

Upvote 0
có gì lạ, mấy trường ĐH ở Việt Nam trao đổi sinh viên vs bọn nước ngoài là chuyện thường :)) xóm trọ ta có mấy con Trung Quốc đây này :m146:

Hèn gì dám ngang nhiên cắt cáp nối trên biển của ta ! Aish ! Bây h biết ai là gián điệp rồi ! :)) Với cả chắc cái bọn sinh viên kia bên nước ngoải lưu ban nợ môn nhiều quá nó "trao đổi" qua đây lấy ít đứa khá mang về =))

Upvote 0
xàm nhãm vữa thôi , làm như nó ngu lắm vậy , nói ra câu đó nó banned luôn nick ở đó mà đi du học Việt Nam , đừng có chém bừa xúi dại kiễu ấy

sang nước khác học tập ko gọi là du học thì gọi là gì hả bố :| to mồm :| cứ làm như mình giỏi lắm, cái gì cũng biết ko bằng

Mấy con đó coi chừng gián điệp ấy :))

à, mấy em đó à, cứ yên tâm. bọn Chinờ mà sang đánh VN thì mấy em đấy chết vs tớ :)) xxx tụi này khỏi lo đi tù :">

Upvote 0
Sáng nay mình có nhận dc mail từ địa chỉ [email protected] thông báo về việc nhận sec 50$ (chắc là của trg survey nào đó, làm nhiều quá nên chẳng nhớ site nào nữa, hix)

Tất nhiên khi làm mình đã fake thông tin là
Code:
Dave Connor

12700 Sunrise Valley Dr.

Reston, NY 20191

Nguyên văn mail
Code:
I am emailing you today because I received the check back from somebody who wrote “There is no such person at this address” 
on the check.  It was not returned by the post office but rather from 
somebody who opened the envelope saw the check and wrote directly on it. 

You did participate in the survey and you are entitled to this check 
and send it out to you.  If you would please provide me with an address to which I can send this out I would gladly send it back out.  
I apologize for this inconvenience.  
If you have any questions please feel free to contact me directly.  
My number is below but you can also reach me at our toll free number, 800-445-2382.  
Thank you again for your participation in the survey 
and I look forward to hearing from you so that I can send you your $50 incentive check.

Miguel Castro

North American Testing Org.

(562) 407-2382
Đai ý là nó nói ko có aj tên là Dave Connor ở địa chỉ đó và sec bị trả lại.

Bây h mình muốn nhận tiền thì phải làm thế nào nhỉ ?

Tình hình là mình contact và đã dc nó send Amazon gift card 50$, bạn nào cần thì mình sell lại, vì mình ko xài kai này ^^

Upvote 0
Tình hình là mình contact và đã dc nó send Amazon gift card 50$, bạn nào cần thì mình sell lại, vì mình ko xài kai này ^^

Dùng mua hàng trên đó lun đi :) bạn sell hok đúng chỗ ùi :)) , ở đây mấy pác chỉ bik kiếm tiền hok ak chứ hok ai bik xài tiền hết =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back