• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Cần giúp đỡ về PTU

huyquyet

Senior
Reactions
156
MR
0.000
EM đang tìm hiểu PTU, hứng lắm mà không biết cụ thể ra sao, bác nào có tài liệu hay hướng dẫn em dùm với nha, em xin làm ref. các bác giúp em nha.

EM đang tìm hiểu PTU, hứng lắm mà không biết cụ thể ra sao, bác nào có tài liệu hay hướng dẫn em dùm với nha, em xin làm ref. các bác giúp em nha.
hứng thôi hả bạn? thế vẫn chưa đủ!! tài liệu à! hỏi đại ca google hoặc vô support newbie bạn sẽ có cái nhìn tổng quan về nó hơn!

bạn tìm trên mấy bài đc stick sẽ có hết những j bạn cần

Mới đầu mình cũng có hứng với PTU lắm :-ss
Nhưng về sau thì hứng nó cứ tụt dần đi à =))
Giờ hết hứng luôn =))

:-w, hứng thì nghỉ ptu luôn, làm cận lực ngày được 0,53$/day không đủ tiền điện nước =)), giời lại ẵm con bồ :-ssss

up cho chủ thớt

Quả thật là chơi PTU phải có tính kiên trì cao mới theo được. Mình tham gia nay đã gần 2 tháng. Mấy ngày đầu thật sự là quá vất vả, khoảng 1,5 tháng chiến movies nhận được 40$, nửa tháng này mới chiến 3x thì thu nhập bây giờ được khoảng 5$/1 ngày rồi, hic hic. Đang cố gắng để đạt 10$/1 ngày mà ko biết nỗi ko đây, hehe.

Quả thật là chơi PTU phải có tính kiên trì cao mới theo được. Mình tham gia nay đã gần 2 tháng. Mấy ngày đầu thật sự là quá vất vả, khoảng 1,5 tháng chiến movies nhận được 40$, nửa tháng này mới chiến 3x thì thu nhập bây giờ được khoảng 5$/1 ngày rồi, hic hic. Đang cố gắng để đạt 10$/1 ngày mà ko biết nỗi ko đây, hehe.
chúc mừng chúc mừng !! thành công sẽ đến nhưng chưa biết bao giờ thôi :D

Đa số mọi người nhìn vào thành quả, proof người ta post lên thấy 10$ -> 50$ day, trong đầu lúc đó sẽ nghĩ là quyết tâm theo PTU, hứng thú dâng trào, tính nhẩm ra thì... giàu to, lại được online internet, nghĩ là phù hợp với nghề.

Nhưng tham gia rồi mới biết và con số chỉ nhảy lên 0.01$ từng ngày..... và thế là.

Họ có ngờ đâu PTU đòi hỏi tính kiên nhẫn rất cao, bạn đeo đuổi PTU tầm 3 tháng và luôn có suy nghĩ thay đổi và chiến lược thì 10$/day chỉ là chuyện nhỏ.

(mình cũng là người từng rơi vào hoàn cảnh 0.01$/day nên hiểu rõ). Và sau nửa năm theo đuổi PTU thì giờ là .... :D

bác này nói hay nè, đúng tâm lý newbie.offer thì mình chiến lâu rùi kiếm cũng tầm 3$ ,4$/ngày.thấy mọi ng show proof thấy ham quá đang tính chuyển nghề sang PTU.đang trong giai đoạn đầu.lẹc đẹc 0,5$/ngày :m052: .chán nản nhưng mà vẫn phải cố (có công mài sắc có ngày thành dao mà :m137:).đang tính kiềm sư phụ học nghề đây.

bác này nói hay nè, đúng tâm lý newbie.offer thì mình chiến lâu rùi kiếm cũng tầm 3$ ,4$/ngày.thấy mọi ng show proof thấy ham quá đang tính chuyển nghề sang PTU.đang trong giai đoạn đầu.lẹc đẹc 0,5$/ngày :m052: .chán nản nhưng mà vẫn phải cố (có công mài sắc có ngày thành dao mà :m137:).đang tính kiềm sư phụ học nghề đây.

Cố lên! PTU

share mình chút kinh nghiệm dc ko bạn.chỉ mong đạt 5$/ngày thôi. nếu có lòng thì pm mình [email protected]. thanks trc nhen !!!

Giờ bác ấy chắc hứng hơn nhiều rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785
Back
Top Bottom