Cần giúp đỡ về offer, có 1 số lượng lớn mem muốn làm offer. Đại ca offer nào ghé vào giúp em tí nhé

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
Cần giúp đỡ về offer, có 1 số lượng lớn mem muốn làm offer. Đại ca offer nào ghé vào giúp em tí nhé

tình cờ quen 1 nhóm chị em, có thu nhập khá thấp. Họ có nhu cầu muốn làm 1 cái gì đó có thể kiếm thêm thu nhập (cho gia đình)
Đại ca nào tuyển mem sll newbie thì gọi mình với nhé. chấp nhận giá thấp 1 tí.
Có thể quản lý trực tiếp hoặc thông qua mình.
thanks

Quan trọng là cái nhóm của bạn đã biết làm off chưa
Chứ bây h nhiều người cần làm 1 cái gì đó lắm :)

nhjeu ng the.sao k ru nhau go capcha y.dong the ai ma day dc.ma bay jo chag ai day dau.

sao cậu ko hướng dẫn cái cậu đang làm?? mình cũng muốn làm offer ai chỉ mình với.:dapdau:

Cần tìm hiểu trước về cách fake IP,Fake Info rồi tính tiếp :) 1,2 người mình có thể giúp chứ 1 nhóm chưa có tí khái niệm nào về offer thì chịu hẳn :(

Cần tìm hiểu trước về cách fake IP,Fake Info rồi tính tiếp :) 1,2 người mình có thể giúp chứ 1 nhóm chưa có tí khái niệm nào về offer thì chịu hẳn :(

thanks. em có thể hướng dẫn lại mem vì em cũng có biết mà. vấn đề quan trọng là site, admin và site thôi ạ

Up phát :D .

Last edited by a moderator:
Nhóm các "chị em" đã có máy tính chưa ?
Nếu ở HN thì PM,Team mình sẵn sàng đào tạo và nếu tiếp thu được thì sẽ nhận vào làm tại văn phòng !

:binhsua36: oái giờ này mà tuyển sll nữa à việc tuyển mem bạn phải chú ý khi tuyển chắc chắn đầu vào 10 người đến lúc tuyển đc chỉ có 3 4 người tiếp thu và chụi dai sức. còn máy móc thì chuẩn bị máy tốt + cáp quang kĩ thuật tốt hư gì là bít sữa. người thì ko cần nhiều ít mà tốt 10 người đánh = cả 100 thì tốt hơn nhiều

Mình nghĩ dạy cũng không khó lắm.đông quá thì teamview,mỗi ngày 1 2 khái niệm,cứ từ từ,tầm 3 ngày đến 1 tuần là chơi được
Site thì làm mấy site add credit pay tuần ấy
Cần thì pm yahoo mỗi ngày mình chỉ cho 1 chút tầm 30phút đến 1h

Nói thẳng với thớt, vụ hướng dẫn cho vài mem đã oải rồi chứ hướng dẫn cho nhiều mem thì hơi mệt. Nếu hướng dẫn trực tiếp cho hàng loạt người (giống như dạy học tại trường) thì còn khỏe, chứ hướng dẫn cho từng người chiến thì hơi mệt.
Một lí do quan trọng: các sup lo lắng về việc mem or group có "ăn cháo đá bát" hay không. Điều này là việc mình nghĩ rất nhiều sup muốn nói mà ít ai nói ra thôi. Nếu thớt đảm bảo hợp tác lâu dài, sống chết cùng sub (or admin) thì sẽ có nhiều người tận tình hướng dẫn cậu.
Thân!

+1 vote

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Nói thẳng với thớt, vụ hướng dẫn cho vài mem đã oải rồi chứ hướng dẫn cho nhiều mem thì hơi mệt. Nếu hướng dẫn trực tiếp cho hàng loạt người (giống như dạy học tại trường) thì còn khỏe, chứ hướng dẫn cho từng người chiến thì hơi mệt.
Một lí do quan trọng: các sup lo lắng về việc mem or group có "ăn cháo đá bát" hay không. Điều này là việc mình nghĩ rất nhiều sup muốn nói mà ít ai nói ra thôi. Nếu thớt đảm bảo hợp tác lâu dài, sống chết cùng sub (or admin) thì sẽ có nhiều người tận tình hướng dẫn cậu.
Thân!

cảm ơn ý kiến của bạn. Mình chả bao h có ý gọi là ăn cháo đá bát cả:)

Tập trung lại được không,tớ hướng dẫn cho,qua TeamView

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week