Ask Cần giúp đỡ về lỗi này khi làm offer.

ducad

Newbie
Reactions
110
MR
0.000
or

You are not authorized to-do this campaign.2

Tình hình là cái laptop của thằng em trai em cho dù nó đã cài Win lại nhiều lần. Sock 0 và chưa từng làm trên site bao h. Nhưng khi mở site click vào off để làm thì nó lại báo lỗi như thế này k hiện ra offer để làm... Bác nào từng trải chuyện này thì vào cho em xin ý kiến và hướng để khắc phục với ạ. E xin cảm ơn nhiều :D

View attachment 21094
or

Tình hình là cái laptop của thằng em trai em cho dù nó đã cài Win lại nhiều lần. Sock 0 và chưa từng làm trên site bao h. Nhưng khi mở site click vào off để làm thì nó lại báo lỗi như thế này k hiện ra offer để làm... Bác nào từng trải chuyện này thì vào cho em xin ý kiến và hướng để khắc phục với ạ. E xin cảm ơn nhiều :D

Đôi lời phát biểu :
1- Off die
2- Dính proxy

socks pb thì có liên quan gì trời @@!

Cài lại win khác đi pro. Đừng cài lại bản win cũ đó/

èo >"<
Trường hợp 1 : do offer hết hạn hoặc bạn ko nằm trong vùng quảng cáo gì đó .
Trường hợp 2 : Trùng sock. Có người lấy sock đó làm rồi .
Còn trường hợp sock 0 vẩn dính proxstop là do nó chặn proxsy quá tốt sock 0 vẩn chết như thường .
Khi mà check proxstop 0 . Chưa chắc đả vượt dc proxstop . Vì 0 có nhiều loại 0 . vừa đủ chuẩn 0 và proxstop nó chỉnh chặn proxy mức 0 => bị chặn . Hoặc sock nó xịn proxstop ko phát hiện dc proxy nó củng báo mức 0 . Nên ko phải cứ sock 0 là vượt dc hết các site :binhsua169:
Đặc biệt cầm sock mức 0 mà gặp site chặn proxy hặng nặng thì con sock đó bị đẩy vào blacklist của proxstop . Vào site nào có proxstop đều bị chặn

Last edited by a moderator:
socks check proxstop =0, khi click vào link offers mà nó để mức cao (dạng link: trustpub.com...#%^%!#^#) thì sẽ gặp cái này
"Warning: Header may not contain more than a single header, new line detected. in /home/trustpub/public_html/index.php on line 33"
==> con socks lên mức 4 như cậu trên nói
cài lại win vẫn bị hờ hờ

Hehe... Cảm ơn các cao thủ đã vào chỉ dạy. Với lỗi này chắc e phải bảo thằng e nó cài lại Win quá. Vì cùng là 1 acc Sock. Làm trên máy e thì No vấn đề. Nhưng khi làm sang máy nó thì lại bị lỗi này... 100% là do Win chứ k phải do Sock. Vì nếu do Sock thì e làm sao làm được trên máy của e :D :D :D

View attachment 21094
or

Nay đa số chặn bằng proxstop của.. va ipqualityscore, 2 cái soft này hoàn toàn khác nhau nhé. nếu bạn bị như thế khi click song 1 link offers check ip lại thì nó biến thành múc 4.
Lần trước cũng bị như thế, hic chẳng biết làm sao. khuyên bạn cài win7.

Hahaha.. Trời ơi... Thầy mình mà còn k nhận ra mình nữa... Thầy Minh ơi... Thầy k nhận ra cái nick 4rum này là của e ah :)) =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week