Request cần giúp đỡ về limit paypal

sao ai cũng giống mình hết vậy bữa bán pp cho thằng kia xong rồi limit luôn ko có chỗ gở luôn giờ còn 6$ trong đó :(
Total 9 người nhé! Đã có 4 người lên đây báo danh rồi :( Cậu cứ từ từ, trong acc mình cũng còn 24$, quan trọng cái acc chứ tiền thì lại làm ra được mà :(

Total 9 người nhé! Đã có 4 người lên đây báo danh rồi :( Cậu cứ từ từ, trong acc mình cũng còn 24$, quan trọng cái acc chứ tiền thì lại làm ra được mà :(
acc của mình là acc đã veri luôn add luôn bank vn để rút về vn luôn mới veri dc hơn 1 tháng đã limit mà acc pp đó mình tạo đến nay dc 2 3 năm rồi chỉ mới xài lại gần đây :(

acc của mình là acc đã veri luôn add luôn bank vn để rút về vn luôn mới veri dc hơn 1 tháng đã limit mà acc pp đó mình tạo đến nay dc 2 3 năm rồi chỉ mới xài lại gần đây :(
Hầu như ai cũng veri rồi mà cậu, m veri được hơn 2 tháng rồi, vấn đề đang ở chỗ acc của bác @gizzvn :(

Cái này cứ vào contact pp, nó se email trả lời mình cần làm gì, nếu nó cảm thấy mình không phù hợp thì 180days.

Cái này cứ vào contact pp, nó se email trả lời mình cần làm gì, nếu nó cảm thấy mình không phù hợp thì 180days.
Hỏi nó nó rep lại là từ chối kháng cáo, gọi lên nó nói ko có cơ hội gỡ, no chance no way :( đang tính làm acc paypal khác mà sợ trùng info với cả nghe ai nói là MAC của máy em nó cũng black list có tạo nó cũng limit tiếp không biết ntn nữa :(

up CMND và proor
Sợ thì change MAC, nếu acc tgrc lập per thì acc sau lập pre hoặc ngược lại, pp nó accpt điều này

Tùy nó limit thế nào thôi, nếu acc nguồn nhần tiền từ site, offer thì đơn giản, cứ trình bày cho nó biết, nếu nó có hỏi về acc nhận thì bảo là không biết, nói là mua cái digital goods gì đó

Tùy nó limit thế nào thôi, nếu acc nguồn nhần tiền từ site, offer thì đơn giản, cứ trình bày cho nó biết, nếu nó có hỏi về acc nhận thì bảo là không biết, nói là mua cái digital goods gì đó
Nhưng trong note em ko có ghi gì rồi :( Tính làm cái acc mới ko biết nó limit luôn k

tốt nhất cài cái VMware rồi setup acc trên cái VMW đó, nếu acc nguồn ít tiền, kg có gì thì vứt đi, gỡ chi cho mệt

mình cũng bị thế này trước đây rồi
nhận dc mail kia thì bị limit 180 ngày rồi
ko có cơ hội gỡ
Acc mình gần hết 180 ngày, nó cho add bank cơ mà mấy cái info ko trung thì ko biết sao mà with dc tiền về đây nữa? hic

tốt nhất cài cái VMware rồi setup acc trên cái VMW đó, nếu acc nguồn ít tiền, kg có gì thì vứt đi, gỡ chi cho mệt
Acc add các site rồi ạ, còn 24$ thôi :( Chắc bỏ thật rồi

mình cũng bị thế này trước đây rồi
nhận dc mail kia thì bị limit 180 ngày rồi
ko có cơ hội gỡ
Acc mình gần hết 180 ngày, nó cho add bank cơ mà mấy cái info ko trung thì ko biết sao mà with dc tiền về đây nữa? hic
Mình mới add visa để veri thôi, info thì có thể chỉnh sửa chút mà nhỉ, mình chưa rút lần nào, vậy khi làm acc pp mới thì có thể rút được không bác?

Mình mới add visa để veri thôi, info thì có thể chỉnh sửa chút mà nhỉ, mình chưa rút lần nào, vậy khi làm acc pp mới thì có thể rút được không bác?
Uả, info chỉnh được à bạn?
mình cũng chưa rút lần nào, add card đc vài bữa thì dính chưởng

Làm acc mới thì card mới đi bạn cho nó lành, rút cho an tâm

Announcements

Forum statistics

Threads
419,892
171,937
Latest member
Phambeo790

Most viewed of week

Most discussed of week