cần giúp đỡ - pp bị limit, $ bị âm

Imaster

Junior
Reactions
82
MR
0.000
tình hình là mình vừa giao dịch mua bán pp với 1 cậu trên mmo
mình send 40$ pp vào tài khoản cậu ấy
nhưng cậu ấy lại có 2 acc, sau khi nhận $ từ mình (tk phụ), cậu ấy chuyển $ ngay lập tức qua tk pp thứ 2(tk chính)

kết quả: pp mình bị limit sau vài phút
$ trong tài khoản phụ của cậu ấy bị âm 40$
$ trong tk chính có 40$

sau đó mình nói cậu ấy hãy gửi lại 40$ về lại tài khoản phụ
hiện tại balance tk phụ là 0$, $ đi đâu rồi

ai có thể giúp mình vấn đề này với

mình cảm ơn rất nhiều

THôi, thế là xong :| Mà u kia bị zớ à mà nhận đc $ send sang tài khoản khác luôn ?
Không biết RULE của Paypal mà cũng dùng PP ?

mình cũng dính trường hợp như bạn trên . vừa mua đc 50PP . mình đem upgraded acc tại buxify luôn . thế là bị limit .
acc của mình mới nhận PP lần đầu .
bro nào biết cách gỡ chỉ mình với .
PP của mình đã đc xác thực rồi :D

vừa nhận xong lại chuyển sang lun thế thì đi rồi :D , chờ khoảng 7 ngày chắc tiền sẽ về 1 trong 3 tài khoản liên quan .

Last edited by a moderator:
1/ PP của bạn lâu ngày có login hay không .
2/ PP phụ của cậu kia có login cùng IP với PP chính lúc đó không.
3/ CÓ thể PP phụ kia dùng sock hoặc IP USA gửi cho PP log = IP VIETNAM nên dẫn đến hiện tượng đó .

1. pp mình ngày nào cũng log
2. vậy là cậu ấy dùng 2 acc trên 1 ip rôi :-ss

thanks cậu

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:18 PM ----------

$ đang bị paypal held

đúng là $ trong acc pp phụ đang bị held, mình nghĩ giờ mình very pp thì pp sẽ duyệt và chuyển qua cậu ấy 40$ phải k

tớ vẫn nhận xong rồi chuyển luôn 200$ cũng hok có sao cả. nguồn tốt PP chuyên chuyển tiền thì lo cái gì chứ. rule những mình biết cái cốt của nó thig lo gì.check nguồn PP thì toàn PP ở đâu gửi cho cậu ý mỗi lần 10$ 4 lần gửi ở mục Order status/Actions thì có ghi gì dịch ra là (hoàn trả tiền) có lẽ do nguồn PP cũng ko tốt.
cái ko hiểu ở đây tại sao cậu ý ko bị limit mà tớ cũng ko bị limit luôn khó hiểu thật pro vào giúp bọn tớ với

Bạn Imaster verify acc Paypal rồi mail cho nó nói remove hold cái giao dịch đó đi, cho người cậu gửi tới được nhận $ là xong ;)

THôi, thế là xong :| Mà u kia bị zớ à mà nhận đc $ send sang tài khoản khác luôn ?
Không biết RULE của Paypal mà cũng dùng PP ?

chả có rule nào như cậu nói cả. chẳng qua bị nghi ngờ nên limit. gỡ lại dùng bình thường.

đừng mạo hiểm với PAYPAL .
Không mạo hiểm với nó lấy đâu tiền mua sữa cho con
Có phải site nào cũng pay qua Z với LR đâu mà pay qua AP thì với cái giá bây giờ thì .............

tớ vẫn nhận xong rồi chuyển luôn 200$ cũng hok có sao cả. nguồn tốt PP chuyên chuyển tiền thì lo cái gì chứ. rule những mình biết cái cốt của nó thig lo gì.check nguồn PP thì toàn PP ở đâu gửi cho cậu ý mỗi lần 10$ 4 lần gửi ở mục Order status/Actions thì có ghi gì dịch ra là (hoàn trả tiền) có lẽ do nguồn PP cũng ko tốt.
cái ko hiểu ở đây tại sao cậu ý ko bị limit mà tớ cũng ko bị limit luôn khó hiểu thật pro vào giúp bọn tớ với

có nút này à ISSUE REFUND

người gửi send dạng purchase (mua bán)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week