Ask cần giúp đỡ gogetsome

phiquan8x

Senior
Reactions
214
MR
0.768
Insuree Balance
0
Mình có 1 acc gogetsome night mà mình chi rảnh đc vào ban ngày có pro nào biết cách chuyển nó sang GGS day thì chỉ mình với.
nếu ai muốn mua thì bán lại cho fee trung gian người mua chịu nha.
giá khởi điểm 3$ ai trả cao hơn mình bán cho người đó.

Mình có 1 acc gogetsome night mà mình chi rảnh đc vào ban ngày có pro nào biết cách chuyển nó sang GGS day thì chỉ mình với.
Acc Night á?3$ á, ib mình cho 1 acc full mail

ggs night làm gì mà 3$ , cho free chắc newbie nhan gõ thì dc :D
ko thể chuyen sang ggs day dc , muốn ggs day phải mua thôi
ko thì ban pm yahoo tiendat.vian minh cho trả góp acc ggs day nè

:oops::oops::oops:, sao mà chuyển thành GGS Day đc bạn, chỉ có kiếm acc khác thôi, nghe đâu sau đợt loto giờ nó còn hơn 10$/ 1 acc day, trước là 20 đó

:oops::oops::oops:, sao mà chuyển thành GGS Day đc bạn, chỉ có kiếm acc khác thôi, nghe đâu sau đợt loto giờ nó còn hơn 10$/ 1 acc day, trước là 20 đó
Chuyển dc mà. đưa acc night đây. + phí chuyển 10$ là được
:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

toàn pro. em có 100 id night nè.. @hoanvan đổi hộ em 20 id day nhé. phí là 20$ :D

toàn pro. em có 100 id night nè.. @hoanvan đổi hộ em 20 id day nhé. phí là 20$ :D
Hình như thiếu 1 số "0" nữa thì phai
mà thui làm 1 lố thì free cho 50$
sell zoo 150$ là có liền

Hình như thiếu 1 số "0" nữa thì phai
mà thui làm 1 lố thì free cho 50$
sell zoo 150$ là có liền
Chị vẫn chưa chừa hay sao mà la cà thế này, cmt khoe tiền hay tài sản ( cụ thể là khoe lô nick GGS loto ) nữa lại ăn đá như hôm qua bên trade giờ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Em ăn đá thì ko ngại chi, nhưng chị còn nhiều việc phải lo toan thì đừng để ức chế, dành thời gian cày đi, ko lại thấy chị mất công vừa nổi quạu vừa ignore tùm lum cả yahoo lẫn nick forum thì khổ :confused::confused::confused:
ps : thread ơi mua nick Day đi thread, đợt vừa rồi trúng loto nên giảm giá, giờ các pro găm hàng rồi , dự là 1 thời gian nữa giá sẽ tăng đó thread :D:D:D

Chị vẫn chưa chừa hay sao mà la cà thế này, cmt khoe tiền hay tài sản ( cụ thể là khoe lô nick GGS loto ) nữa lại ăn đá như hôm qua bên trade giờ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Em ăn đá thì ko ngại chi, nhưng chị còn nhiều việc phải lo toan thì đừng để ức chế, dành thời gian cày đi, ko lại thấy chị mất công vừa nổi quạu vừa ignore tùm lum cả yahoo lẫn nick forum thì khổ :confused::confused::confused:
ps : thread ơi mua nick Day đi thread, đợt vừa rồi trúng loto nên giảm giá, giờ các pro găm hàng rồi , dự là 1 thời gian nữa giá sẽ tăng đó thread :D:D:D
:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

minh cung dang tim hieu ve cai nay,hy vong dc chut kinh nghiem o day,cam on

bác nào dư acc night cho em xin 1 acc với, dạo này kiếm tiền khổ quá

bác nào dư acc night cho em xin 1 acc với, dạo này kiếm tiền khổ quá
mình có 1 acc day level silver cho thuê đây, cậu thuê ko?

mình có 1 acc day level silver cho thuê đây, cậu thuê ko?
thank bạn, có tiền thì minh mua luôn rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,848
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week