Cần giúp đỡ gỡ bỏ acc bị locked của paypal

boykute2010

Junior
Reactions
75
MR
0.000
Acc của em ko đăng nhập vào đc. và có hiện lên dòng này:
" We're sorry, but your account is locked. Please contact Customer Service by clicking Contact Us at the bottom of any page."

Nguyên do là do e vừa lập acc, lại add thêm 6 cái mail phụ và pay tiền về luôn (tất cả trong vòng 1 ngày). Số tiên pay lúc đó là khoảng trên 600$. bác nào biết cách gở khóa này của pp thì chỉ giúp e với, e cảm ơn rất nhiều

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000
" We're sorry, but your account is locked. Please contact Customer Service by clicking Contact Us at the bottom of any page."

Nguyên do là do e vừa lập acc, lại add thêm 6 cái mail phụ và pay tiền về luôn (tất cả trong vòng 1 ngày). Số tiên pay lúc đó là khoảng trên 600$. bác nào biết cách gở khóa này của pp thì chỉ giúp e với, e cảm ơn rất nhiều

bạn nhờ người nào giỏi English call sang PP thôi, đó là cách hữu hiệu nhất.

thăng pp chơi acc thật, tiên tớ kiếm đc chứ ko phải tiền bẩn, thế mà nó locked luôn chứ ko them limint, bác nào từng bị thế này mà có cách gỡ thì bảo e với

moneypro

Senior
Reactions
514
MR
0.000

Nó kêu bạn nhấn vào chữ Customer Service hoặc Contact Us hỏi xem tại sao acc bị clock. Lúc đó nó sẽ đưa bạn 1 số yêu cầu để bạn giải thích. Trường hợp của bạn là khả năng hack PP của người khác rất cao nên clock liền cái nài là do con người kiểm tra và quyết định khóa acc chứ không phải do máy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week