Cần Giúp đỡ Bluestack Bị lỗi này là gì nhỉ

congphuong9

Senior
Reactions
386
MR
1.724
Cần Giúp đỡ Bluestack Bị lỗi này là gì nhỉ
Mình Dùng tool Bitevise SSH với Proxifier Và SSH Fake IP toàn máy tính được rồi, Vào Chỏme kiểm tra IP đã fake , lướt web cunbgx nhanh
Nhưng mở Bluesstack mãi không lên, Cứ chạy intilazinng mãi
Kiểm tra thấy kết nối lỗi hết
HD-Frontend.exe - 127.0.0.1:2861 error : Could not connect through proxy 127.0.0.1:1080 - Proxy server cannot establish a connection with the target - Host unreachable.
[01.03 22:38:12] HD-Frontend.exe - 127.0.0.1:9999 error : Could not connect through proxy 127.0.0.1:1080 - Proxy server cannot establish a connection with the target - Host unreachable.
Em gà nên không biết vì sao, Mong các cao nhân chỉ giáo ạ

Hóng cao nhân vào ạ

hd-network.exe; ma con cung, dau phai frontend gi do

thì thử tắt proxifier rồi bật bluestacks xem được ko , nếu được thì do kết nối mạng , nếu ko đc thì do máy yếu , blue ko tương thích với cấu hình máy , thường thì card onboard hoặc card rời yếu hay bị vậy

Máy mình cảdr rời 1g mà cấu hình ngon, ko hiểu sai=o nữa

Cậu fake profixer nên khởi động sẽ lâu. Tắt profixer đi rùi bật Blustack xong mới fake lại nhé. Cái này trước mình gặp rùi

Cậu fake profixer nên khởi động sẽ lâu. Tắt profixer đi rùi bật Blustack xong mới fake lại nhé. Cái này trước mình gặp rùi
Bt thì khởi động đưuọc, Fake IP xong khoi đong 30p ko lên luôn cậu à

enable cái rule localhost- Direct lên

Thử:
1.Dùng Your Uninstaller gỡ sạch sẽ cài lại BS ( khuyên dùng BS 9.27 hoặc 10).
2.Hoặc thử Full Stop = BST + tắt proxi rồi open lại BS xem sao
3.Set fake full làm gì nhỉ ? Mình chỉ fake mỗi BS thôi. Vào rule tích vào localhost để direct, default cũng để direct. để mỗi hd-network.exe là sock 5 thôi => open lại BS xem

Khuyến khích: Tạo bản Backup BS ( Như Ghost Win) :D

Thử:
1.Dùng Your Uninstaller gỡ sạch sẽ cài lại BS ( khuyên dùng BS 9.27 hoặc 10).
2.Hoặc thử Full Stop = BST + tắt proxi rồi open lại BS xem sao
3.Set fake full làm gì nhỉ ? Mình chỉ fake mỗi BS thôi. Vào rule tích vào localhost để direct, default cũng để direct. để mỗi hd-network.exe là sock 5 thôi => open lại BS xem

Khuyến khích: Tạo bản Backup BS ( Như Ghost Win) :D
bác rảnh khi nào teamview cài giúp em cái Proxifier với ạ
em ko rành lắm,
Buzzz yahoo em cái ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck