• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần giúp đỡ acc gogetsome mail zing..

Status
Not open for further replies.

trangnamtu42

Senior
Reactions
152
MR
0.211
Các pro cho tớ hỏi tớ có 1 acc gogetsome nhưng mail của me.zing.vn khi tớ bấm phục hồi lại password trên trang gogetsome thì kg thấy nó gửi mail về me.zing.vn các bạn có ai biết làm sao kg.Giúp mình với,giờ login không được vô acc ggs luôn :)
Thank các bạn

mail zing nó đang bị lỗi bạn ơi :( mà me.zing.vn mình có thấy mail đâu nhĩ min toàn dô mail.zing.vn :oops:

mail zing nó đang bị lỗi bạn ơi :( mà me.zing.vn mình có thấy mail đâu nhĩ min toàn dô mail.zing.vn :oops:
Đúng rùi cậu mail.zing.vn ,mà bình thường nó nhận được mail ah cậu :)

ờ hũm rài mi không có chơi GGS nên k biết từ lúc mua acc còn nhận được mail đỗi pass mà hôm qua mình yêu câ payment thì không thấy mail :( lấy gmail gữi vào cũng không thấy chĩ lấy zing mail khác gữi thỳ thấy

kỳ vậy ta :) còn mấy bạn khác thì sao vô chỉ tớ với

hôm nay cũng bị lỗi nhận mail của zing, dùng cả yahoo hay gmail, hotmail gửi cho zing.mail đều ko đc, zing gửi đi thì mấy thằng kia nhận đc hết. Lên google tìm lỗi thì ra topic này @@

hôm nay cũng bị lỗi nhận mail của zing, dùng cả yahoo hay gmail, hotmail gửi cho zing.mail đều ko đc, zing gửi đi thì mấy thằng kia nhận đc hết. Lên google tìm lỗi thì ra topic này @@
nó chỉ send đc chứ nhận k đc, nản thật, bỏ lun dự án ggs

acc mua thì xác định nhé bạn, trc tính mua acc mà thấy mail zing là next.chỉ cần nó nhớ pass 1 ứng dụng nào đó của zing thì nó lấy lại mail cmnr

lúc nào giải quyết được thì inbox nha mấy cậu ,thank nhiều

mail zing da duoc sua roi nhe ban nao con ket tien thi vao comfirm di

mail zing da duoc sua roi nhe ban nao con ket tien thi vao comfirm di
Sửa đâu mà sửa vẫn ko nhận đc, bây giờ mới thấy bắt đầu có nhiều người than. Support zing thì ko gửi đc, kiểu này phải vài tháng nữa may ra mới xài đc, cũng may chỉ dùng zing làm mail phụ, VN làm việc ko ra cái gì

minh vua nhan duoc xong ma la. nhi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back