Cần Được người tốt giúp đỡ!!!

locvt34

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Mình là SV lên Tp đi học . Thuê nhà ở trọ . MÌnh đã có cai visa prepaid của ACB " đã very được pp . tiền điện thì mình sài của chủ nhà . Xin hỏi các bác làm sao vẻy dc Cái AP đây . Chỉ Mình cái thanks Nhìu !!!!!!!!

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

upppppppp lên nào !!!!! NG tốt Ui

Nhưng mình tìm hết rồi không có bài mình cần . Hóa đơn tiền điện của chủ nhà đươc không mình ở trọ mà . biil điện thoại kiếm đâu ra trời

---------- Post added at 10:54 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

mình no phải người tốt, bạn vào đây

là ra , có gì bí , cứ hỏi

bạn biết không chỉ mình với thanks!!!!!

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

Helppppp !!!!!!

verfy AP đâu cần hóa đơn gì đâu, click hoạt bằng số ĐT mà

verfy AP đâu cần hóa đơn gì đâu, click hoạt bằng số ĐT mà
nghe nói đâu cho very bang dt nữa đâu bạn . very bằng dt vậy khi rút tiền bằng gì bạn ???? Nếu very nên làm mạng dt nào . Mình sài viettel . newbie !!!! cần được hướng dẫn Thanks!!!!!!! bác nhìu !!!!

Hiện tại AP chỉ cho verify bằng các loại thẻ Visa, master,... chứ kg cho verify bằng phone như trước. Bạn vào mục add credit card điền đầy đủ thông tin ghi trên thẻ visa acb của bạn là ok. Sau đó khoảng từ 3-4 ngày AP sẽ send vào thẻ visa của bạn 0.01 $ kèm theo mã xác minh.
Chi tiết bằng hình ảnh bạn có thể xem tại http://www.cuncon1202.net/2010/08/alertpay-verify-alertpay-verify.html

trước kia mình verfy bằng ĐT, còn bây giờ thì mình hok biết, nếu đã có Visa thì làm theo bạn mayman27k5 là đúng rồi

Mình là SV lên Tp đi học . Thuê nhà ở trọ . MÌnh đã có cai visa prepaid của ACB " đã very được pp . tiền điện thì mình sài của chủ nhà . Xin hỏi các bác làm sao vẻy dc Cái AP đây . Chỉ Mình cái thanks Nhìu !!!!!!!!

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

upppppppp lên nào !!!!! NG tốt Ui
Bạn đã có 1 cái Visa Prepaid ACB rồi thì bạn sẽ dùng nó mà Verify acc AP thôi có gì đây chiện đó dễ mà
Mà khi bạn Verify nó thường báo lỗi đúng không? Nếu đúng thì trường hợp của bạn giống y như mình, cách đây một tháng mình cũng Verify AP giống như bạn nhưng mãi mà không được gửi mail support cũng không xong, vậy là mình lấy mượn tạm acc AP của thằng bạn để dùng thẻ ACB xem có verify được không-->kết quả là được?Why?? Nếu bạn muốn Verify được AP thì bạn vào edit lại Personal Account của mình lại như sau:
VD: số nhà của bạn là 123/12 ABC Street.... thì bạn sửa lại thành 123 12 ABC Street...còn bạn ở mặt tiền chắc không bị lỗi này đâu, rồi sau đó vào fan điền thông tin thẻ Visa và ngồi đợi code verify là xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week