Cần công việc Etsy

Reactions
4
MR
0.228
Chào các ace trong nhóm.
Ace có thể giới thiệu 1 nhóm nào đag cần người để làm trong MMO k ạ? Em thì k phải chuyên ngành bên này, nhưng e cũng vô làm đc gần 1 năm bên ETSY, nhưng dạo gần đây acc die hết, và lập acc mới lên cũng k sống đc con nào. Acc mua thì tài chính k có.
Nên mạo muội lên đây nhờ các ae giúp đỡ, giới thiệu có ai đag tuyển người phụ việc rồi học từ từ k ạ.

Chào các ace trong nhóm.
Ace có thể giới thiệu 1 nhóm nào đag cần người để làm trong MMO k ạ? Em thì k phải chuyên ngành bên này, nhưng e cũng vô làm đc gần 1 năm bên ETSY, nhưng dạo gần đây acc die hết, và lập acc mới lên cũng k sống đc con nào. Acc mua thì tài chính k có.
Nên mạo muội lên đây nhờ các ae giúp đỡ, giới thiệu có ai đag tuyển người phụ việc rồi học từ từ k ạ.
Để mình thử! có Reg Account lâu quá không xài!

Upvote 0
May quá TK mình vẫn còn Tk!

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Đây là buyer mà a
Ừ để mình thêm thử xem có bị Die không nha! Hình như nó có CSDL dịnh danh hay sao ấy gõ Citizenship ID Number: không khớp tên không cho qua!

Last edited:
Upvote 0
Chào các ace trong nhóm.
Giới thiệu vào phụ việc rồi vào chết acct ai đền? muốn xin vô học thì cũng phải có học phí chứ thời buổi này ai mà dạy free cho :popo_big_smile:

Upvote 0
Chào các ace trong nhóm.
Nhóm thì trong này có đông ae sở hửu số lượng lớn acc seller đây, vô hóng https://t.me/ToolsKiemTrieuDoGroup
Học hỏi kinh nghiệm fake device, ip để nuôi thôi, rồi tự nghiên cứu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week