Help Cần chưng cầu ý kiến toàn thể anh chị em chơi SeoSprint

Theo Mình thì:
1. ai ref bạn thì bạn free tool và không add job lên sever nữa.tự tìm JOB add và tự tìm hiểu. còn chờ người khác add JOb lên để chạy tool thì mình thấy rất là thụ động. chơi SEO mà không biết add job thì cũng đừng active acc làm gì. tool cũng chỉ là 1 công cụ hỗ trợ thôi, còn muốn kiếm tiền nhiều hay ít thì phụ thuộc vào sự siêng năng và tìm tòi của chính mình.với lại tự add job thì sẽ đảm bảo miếng cơm cho toàn thể ACE chơi Seo.
2.Ai mua tool thì tự chịu trách nhiệm Ban acc thi không lên đây kêu ca than vãn, vì mình gian lận thì trước sau gì cũng có ngày bị ban acc.Viết ra tool thì phải kiếm tiền chứ bạn. 1.5$/1ID/1thang theo minh là OK rồi. theo mình thì tool thì vẫn bán nhưng giới hạn tool/1 người.( 3-5 Id ) . chứ không phải ai cũng bỏ tiền ra mua 1 cái 3G , không phải ai cũng tự mình bắt mạng xài 1 minh mà F5 modem đc.

Giới hạn ID làm sao được hả bạn? :(

Theo Mình thì:
1. ai ref bạn thì bạn free tool và không add job lên sever nữa.tự tìm JOB add và tự tìm hiểu. còn chờ người khác add JOb lên để chạy tool thì mình thấy rất là thụ động. chơi SEO mà không biết add job thì cũng đừng active acc làm gì. tool cũng chỉ là 1 công cụ hỗ trợ thôi, còn muốn kiếm tiền nhiều hay ít thì phụ thuộc vào sự siêng năng và tìm tòi của chính mình.với lại tự add job thì sẽ đảm bảo miếng cơm cho toàn thể ACE chơi Seo.
2.Ai mua tool thì tự chịu trách nhiệm Ban acc thi không lên đây kêu ca than vãn, vì mình gian lận thì trước sau gì cũng có ngày bị ban acc.Viết ra tool thì phải kiếm tiền chứ bạn. 1.5$/1ID/1thang theo minh là OK rồi. theo mình thì tool thì vẫn bán nhưng giới hạn tool/1 người.( 3-5 Id ) . chứ không phải ai cũng bỏ tiền ra mua 1 cái 3G , không phải ai cũng tự mình bắt mạng xài 1 minh mà F5 modem đc.

Ý kiến của bạn thì ok, chỉ có mỗi cái là bán tool giới hạn 1 người 3 -5 id thì quá khó, làm sao mình biết được bán id đó cho ai với ai mà quản lý được :D

Ý kiến của bạn thì ok, chỉ có mỗi cái là bán tool giới hạn 1 người 3 -5 id thì quá khó, làm sao mình biết được bán id đó cho ai với ai mà quản lý được :D
Mình có ý này đảm bảo đc. cậu cho đang ký theo ổ đĩa đi đảm bảo là đc mà. việc này cũng đảm bảo không free tràn lan tool nữa.

Mình có ý này đảm bảo đc. cậu cho đang ký theo ổ đĩa đi đảm bảo là đc mà. việc này cũng đảm bảo không free tràn lan tool nữa.

Đăng ký theo ổ đĩa????

Nghĩa là thế nào ấy nhỉ??

Bạn cho mình xin. Đây là vấn đề về trang Seosprint chứ có phải vấn đề crack hay phá hoại tool đâu mà cần phải làm thế :(

ủng hộ việc này à.mình chưa sử dụng auto nhưng cũng muốn tập trung anh em về một mới làm ăn kiếm ít đi một tí nhưng đỡ bị ban IP

Bạn cho mình xin. Đây là vấn đề về trang Seosprint chứ có phải vấn đề crack hay phá hoại tool đâu mà cần phải làm thế :(
bạn làm ơn đọc kỹ lại nha.

Ủng hộ ý tưởng free tool đối với ref của bác poker, và mua tool đối với những ai dùng tự do, fake hay làm gì thì làm, ban tự chịu.

đồng ý 2 tay và mong bác ra nhanh ko tình trạng banned vẫn diễn như thường xuyên @@

Ra sớm hay muộn thì việc ban vẫn bị ban thôi bạn à. Đã chiến Seo mà chiến nhiều acc thì phải chấp nhận thôi, chỉ trừ khi chỉ chiến 1 acc và chiến IP việt thì may ra còn an toàn. Nhiều lúc cũng không biết Seo nó ban vì lí do gì, có khi nó vẫn check ngầm mã máy, ai chiến nhiều acc nó biết hết, nhưng nó cứ ỉm đi thỉnh thoảng lại ban acc để thu tiền về cho nó
ng hộ ý tưởng free tool đối với ref của bác poker, và mua tool đối với những ai dùng tự do, fake hay làm gì thì làm, ban tự chịu.

Ref thì chỉ được dùng IP VN nhé, ref mà cũng fake nữa thì thôi chắc 1 tuần là Seo cấm vĩnh viễn VN

mình ko chơi seo nên ko biết nhưng thấy cũng hay nên hỏi thử nha.

Nếu chơi theo đúng cách chủ topic nói thì 1 ngày làm khoảng bao lâu và kiếm trung bình khoảng bao nhiêu. Thank trước :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,906
171,948
Latest member
NhuYB

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back