Ask Cần các pro về off pc thông não cho..

Khabao

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
xin chào các pro. Em đã theo off pc được rất lâu và theo khá nhiều team làm về offer pc, android. Nhưng chỉ là đi làm thuê kiếm đồng qua ngày. Giờ thì em không theo team nào và bỏ bê được khá lâu tầm 3,4 tháng. Em muốn quay lại làm về offer pc mà bản thân đã lăn qua rất nhiều topic về offer pc mà em vẫn chưa xác định được phương hướng. Bản thân thì muốn tìm hiểu cho kĩ để làm chủ một team. Còn qua đọc topic dạo thì thấy mình cần đi làm thuê thêm để tích luỹ kinh nghiệm. Em hiện tại sinh sống và làm việc tại Thái Nguyên, pro nào hay cao nhân nào có thể thông não cho em muốn làm admin offer pc em cần những gì để bước chân quay lại không? Hoặc có pro nào ở Thái Nguyên sẵn sàng cầm tay chỉ việc thì em sẵn sàng trả phí để mình bớt ngu. Mong các pro bớt chút thời gian dạo qua và chia sẻ một chút kinh nghiệm. Xin cảm ơn rất nhiều...

cho em xin 1 lot ofer thông não giúp em hepl heplllllllllllllllllllllllllll helppppp

Mình cũng mới làm tập dc paid

Attachments

138.7 KB · Views: 86
làm cho 1 site trung gian thì inbox ném cho 1 site

tự cày thôi.. new meber đâu biết nhiều :) vào sau bác mà bác nói xạo à :D
tự cày kiểu gì cơ bác ơi trước kia em có cày thuê thôi chưa tự cày bao giờ lâu lắm rồi cũng chưa động lại vào mảng off giờ nghèo đói quá mong bác chỉ em với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom