Cần các pro AP giúp đỡ

pogstein1357

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
:binhsua21:chả là e mới nhận được cái debit card của AP, nó bảo log vào để active và nhận mã PIN nhưng ẻm ko biết làm kiểu j, nhờ các pro giúp đỡ :binhsua31:

ý chủ thợt là vụ làm thẻ của alertpay lun áh
chủ thớt tốn 15$ để làm thẻ đúng ko
em cũng muốn làm 1 cái đây để nó chuyển thành cái mới rồi làm hoho:binhsua29::binhsua29:

ý chủ thợt là vụ làm thẻ của alertpay lun áh
chủ thớt tốn 15$ để làm thẻ đúng ko
em cũng muốn làm 1 cái đây để nó chuyển thành cái mới rồi làm hoho:binhsua29::binhsua29:
mong bác đc delivery nhanh :binhsua21: e tốn 70$ để nó ship ưu tiên về, tốn mất gần nửa tháng

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:16 PM ----------

up cho các pro thấy còn giúp đỡ T.T

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 08:37 PM ----------

e đã làm đc rồi :D Mod close topic dùm em nha :D

fee làm thẻ của AP là nhiêu vậy chủ thớt, fee ship và fee create card tổng cộng nhiêu
đang định làm 1 cái mà chưa biết ntn

fee làm thẻ của AP là nhiêu vậy chủ thớt, fee ship và fee create card tổng cộng nhiêu

làm thẻ như thế thì có rút đc atm ở vn ko? hay để làm gì? Xem xét coi có nên làm 1 cái ko:-?

làm fee bình thường thì 15$ còn priority là 70$, làm bình thường ship chắc lâu lắm, mình chọn priority, ship mất 2 tuần, có trung tâm chuyển phát FedEX nó báo mà
làm thẻ như thế thì có rút đc atm ở vn ko? hay để làm gì? Xem xét coi có nên làm 1 cái ko:-?
theo như AlertPay nói thì là rút đc :binhsua24: nó bảo là rút đc toàn cầu mà, nhận debit card xong lên AP active để nó xác nhận thẻ

thế nó chuẩn bị chuyển sang trang mới thì sao ấy nhỉ ??:binhsua24:

Bác làm như hình sau nhe, cái này là để Verify cái thẻ:

Còn cái này là bảng phí của nó:

Bác làm như hình sau nhe, cái này là để Verify cái thẻ:

Còn cái này là bảng phí của nó:

thanks bác :D em làm đc trước đấy rồi :D
Mới verife xong lên pro .Nhận và chuyển mắc fee vải đáy .Nghỉ sài luôn:binhsua19:
hình như rate cao hơn rate ex đó bạn :binhsua113: exchange fee cũng thấp nữa

Lần trước mình cũng order 1 cái AP credit card, nhưng chả hiểu sao nó decline :(, giờ muốn làm 1 cái mà chả biết vào đâu để đặt nó cả, pro nào biết chỉ cho mình với

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back