Find Person Cần các kèo view Tiktok

SaintPanel

Newbie
Reactions
4
MR
0.158
Bên mình mới code được 1 kèo tool view Tiktok cực kỳ trâu bò. Mỗi ngày nhận được 1 tỷ đơn view Tiktok của khách mà vẫn ăn thua. Mình đăng lên đây để tìm người hợp tác tăng view Tiktok cho các nhà sáng tạo ạ. View rẻ, chất lượng ,giá 5000 vnđ cho 1 triệu View ( chạy cực nhanh )

View từ đâu bác? Có tuyển cơ chế ctv hay ref ko?
Bạn đang hỏi loại nào, mình có 2 loại
Thứ nhất : Phone Farm : tỷ lệ lên xu hướng cực cao, Lê Bảo mua View của mình :xD
Thứ hai : Đảm bảo về mặt con số thì dùng view thường, add acc vào tool là vít lên thôi

Minonce

Junior
Reactions
21
MR
0.389
Bạn đang hỏi loại nào, mình có 2 loại
Thứ nhất : Phone Farm : tỷ lệ lên xu hướng cực cao, Lê Bảo mua View của mình :xD
Thứ hai : Đảm bảo về mặt con số thì dùng view thường, add acc vào tool là vít lên thôi
mình muốn dùng loại 1 thì mua như thế nào ạ?

mdng568

Newbie
Reactions
0
MR
0.128
Bên mình mới code được 1 kèo tool view Tiktok cực kỳ trâu bò. Mỗi ngày nhận được 1 tỷ đơn view Tiktok của khách mà vẫn ăn thua. Mình đăng lên đây để tìm người hợp tác tăng view Tiktok cho các nhà sáng tạo ạ. View rẻ, chất lượng ,giá 5000 vnđ cho 1 triệu View ( chạy cực nhanh )
Xin contact Telegram nha người bạn.

pixelart

Newbie
Reactions
0
MR
0.004
cho mình xin nick telegram nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back