Ask cần các bác giúp đỡ về windows live write để post bài lên blog

xakutara

Junior
Reactions
341
MR
0.002
tình hình là lúc e caid xong windows live write chỗ phần tiêu đề và nội dung bài viết nó không thẳng hàng nhau mà nó lệch nhau như thế này( chuột nó nháy ở góc bên phải):
lúc e cho thử tiêu đề và nội dung bài viết vào thì nó ra thế này:
e làm đủ mọi cách, gỡ ra cài lại các phiên bản khác, rồi cài sang máy khác,mà nó vẫn như thế, e ko biết lý do là gì nữa, bác nào biết giúp e với...:((

Last edited by a moderator:
không hiểu thế này là thế nào . cho vài cái anh đi bác

:m020:tưởng cái gì chứ mình cũng đang bị đây:m187:. up pro vào giúp cậu

bị như thế thì bác ko dùng nó nữa ak? có pro nào biết vào chỉ e với

Thema đi em,giờ này còn dùng cái đó nữa.

e thanks bác,thằng bạn e nó hỏi, e ko biết nên lên đây nhờ các pro, nó dung windows live write để post bài lên site...:D

Last edited by a moderator:
e thanks bác,thằng bạn e nó hỏi, e ko biết nên lên đây nhờ các pro, nó dung windows live write để post bài lên site...:D

cái kiểu làm site mà còn lười kiểu này, chốt lại 1 câu: Làm site phí công :)

sao thế pro?..........

Nếu cậu làm site riềng thì nên chăm chút mới có ngày thành công. Hãy tỉ mỉ, cẩn thận từ tiêu đề, mội dung, thẻ tag. phần giới thiêu...đừng tặc lưỡi à muôn. site cậu thât khủng thì người xem còn thôg cảm, chấp nhận sai sót, nhưng site đang trong quá trình phát triển đừng để ai cho cái thẻ vàng, thập trí thẻ đỏ vì lý do ngớn ngẩn. hãy yêu nó như đứa con tinh thần và chăm chút nó thường xuyên, chu đáo, nó sẽ ko phụ bạn

Nếu cậu làm site riềng thì nên chăm chút mới có ngày thành công. Hãy tỉ mỉ, cẩn thận từ tiêu đề, mội dung, thẻ tag. phần giới thiêu...đừng tặc lưỡi à muôn. site cậu thât khủng thì người xem còn thôg cảm, chấp nhận sai sót, nhưng site đang trong quá trình phát triển đừng để ai cho cái thẻ vàng, thập trí thẻ đỏ vì lý do ngớn ngẩn. hãy yêu nó như đứa con tinh thần và chăm chút nó thường xuyên, chu đáo, nó sẽ ko phụ bạn

thanks pro chỉ giáo, e là gà nên còn phải học hỏi nhiều lắm

đã tìm ra được nguyên nhân, bạn vào View bỏ tích chỗ Edit using theme hoặc ấn tổ hợp phím Ctrl + 11 đi là được:
lỗi này sinh ra là do lúc mình cài đặt load cả theme của blog về hay sao ý...:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week