Ask Cần các Admin pro hướng dẫn

hoangtruong23

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Dạo này thấy nhiều người reg net về solo quá nên em cũng muốn thử . Có bác nào biết làm 1 trang offer như nào chỉ em với host , domain , code mấy cái này em không hiểu rõ cho lắm . Còn về net hôm nay em mới reg đc 4 net BLVD Ksix Matomy Utrapay rồi . Mong các pro chỉ giáo cho em với . Em xin cảm ơn và hậu tạ

Chưa bit gì mà reg được 4 nét cũng pro lắm rùi đó.Mod letam co dv làm site pm bác ấy thử thế nào

Đá con mèo của a Hòa, mới tập tành admin nó reg dc matomy, mình già cái đầu chưa reg dc :binhsua58:

chưa có site, mà reg nó cũng approve, lại còn Matomy mới pro chứ. quá nể:binhsua12:

Đá con mèo của a Hòa, mới tập tành admin nó reg dc matomy, mình già cái đầu chưa reg dc :binhsua58:

Nhớ trả tiền bản quyền cho ta nhé

Mình chưa có site nên khi reg net mình lấy tạm 1 site nào đó có uy tín của US như Cashpira.... Paidthefast... Sau này mình có site rồi mình đổi cũng sau cũng được . Mình cũng không ngờ mới reg net lần đầu mà được những 4 net . Chắc là do may mắn thôi . Có bác nào mở dv từ A-->Z xin chỉ giáo em với

Mình chưa có site nên khi reg net mình lấy tạm 1 site nào đó có uy tín của US như Cashpira.... Paidthefast... Sau này mình có site rồi mình đổi cũng sau cũng được . Mình cũng không ngờ mới reg net lần đầu mà được những 4 net . Chắc là do may mắn thôi . Có bác nào mở dv từ A-->Z xin chỉ giáo em với
vãi pro gớm:binhsua10:

reg như vậy mấy nét khó reg đến khi add vô site cùi là bị block ngay

Giờ thì ta đã hiểu mấy mụ Reg matomy để bán bằng kiểu gì, chỉ biết lợi cho mình, còn người mua thì kệ mẹ nó :binhsua137::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::m191::m191::m191:

KIỂU NÀY LÀ ĐI TỪ NGỌN ĐI XUỐNG..matomy nó test site kinh lắm...site code kém, không đủ chức năng là nó cho đi ngay có làm cũng chẳng có $$ đâu...LÀM MEM ĐI TUẦN NÀO CŨNG CÓ TIỀN ...ADMIN HÃI HÙNG LẮM...ĐỢI $ NHƯ CON ĐỢI MẸ ĐI CHỢ VỀ

KIỂU NÀY LÀ ĐI TỪ NGỌN ĐI XUỐNG..matomy nó test site kinh lắm...site code kém, không đủ chức năng là nó cho đi ngay có làm cũng chẳng có $$ đâu...LÀM MEM ĐI TUẦN NÀO CŨNG CÓ TIỀN ...ADMIN HÃI HÙNG LẮM...ĐỢI $ NHƯ CON ĐỢI MẸ ĐI CHỢ VỀ
:hihi::hihi::hihi::hihi:

Giờ thì ta đã hiểu mấy mụ Reg matomy để bán bằng kiểu gì, chỉ biết lợi cho mình, còn người mua thì kệ mẹ nó :binhsua137::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::m191::m191::m191:
Chick thì vẫn là Chick thôi :)) Làm cái trò này thấy thất đức lắm ,hôm nọ có 1 acc MTM dính cái kiểu này thì phải thấy report ầm lên rồi cuối cùng người mua đành chịu cảnh " tiền mất ,tật mang " nhìn mà thương :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,056
172,119
Latest member
phananhthaivn88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week