Cần bán tool nuôi nick facebook kèm kiếm tiền golike

Status
Not open for further replies.
Mua 3 tr xong về kiếm mối bán rẻ cho chục người, mỗi người 500k , auto lời :popo_dribble:

kaka mấy tiền bối chém ghê quá đó nha
Em biết gì đâu. Mà tool này chạy xong có checkpoint hàng loạt acc không thím

ngon rồi anh em chung tiền mua đuê

Em biết gì đâu. Mà tool này chạy xong có checkpoint hàng loạt acc không thím
Theo kinh nghiệm của mình, mình tạo và sử dụng phần mềm này từ năm 2016 đến giờ, thì hiện nay muốn nuôi tốt và đạt hiệu quả cao nhất thì mỗi máy tính nên đăng nhập tối đa là 100 nick, và mỗi lần add acc tối đa là 20 acc, cách nhau ra khoảng 3,4 ngày, thêm lần lượt khi nào đủ 100 thì thôi, còn ai nói nuôi 1 vài k nick trên một máy là nói khoát

Theo kinh nghiệm của mình, mình tạo và sử dụng phần mềm này từ năm 2016 đến giờ, thì hiện nay muốn nuôi tốt và đạt hiệu quả cao nhất thì mỗi máy tính nên đăng nhập tối đa là 100 nick, và mỗi lần add acc tối đa là 20 acc, cách nhau ra khoảng 3,4 ngày, thêm lần lượt khi nào đủ 100 thì thôi, còn ai nói nuôi 1 vài k nick trên một máy là nói khoát
Tool này bác tự viết ạ. Có tính năng chôm bài viết của group hay cá nhân về auto post trên group của mình hay trang cá nhân không ạ. ^^

Chưa hiểu lắm về tool , có cụ thể chi tiết đc k
Đc thì sẽ đặt đủ 300 viên gạch ???

Tool này bác tự viết ạ. Có tính năng chôm bài viết của group hay cá nhân về auto post trên group của mình hay trang cá nhân không ạ. ^^

Dùng từ nặng nề quá, dùng leech bài được rồi :popo_sweat:

Dùng từ nặng nề quá, dùng leech bài được rồi :popo_sweat:
Tại vốn từ của em không được phong phú lắm nên dùng từ còn thô thiển sếp ạ. Em đang cố gắng trau dồi thêm nhiều kiến thức và từ vựng nữa ạ :popo_cry: :popo_cry:

ae chờ đủ tiền tạo ra 1 nhóm có gì thớt support cả nhóm luôn coi như là 1 người

ae chờ đủ tiền tạo ra 1 nhóm có gì thớt support cả nhóm luôn coi như là 1 người
=)) chơi lầy quá, lẽ ra 30 người là thớt thu đc 90 củ :popo_dribble: , súc nước bọt cho từng người mua như thế cũng khoái hơn là cả nhóm :popo_too_sad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,658
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week