• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần Bán Nhiều Máy Đào Bitcoin - ASIC Miner 180 GHz/s -> 220 GHz/s

Status
Not open for further replies.

Round

Senior
Reactions
141
MR
0.072
Call me! Call me! Follow me on Facebook X.com
https://bitcoinwisdom.com/bitcoin/difficulty
Các thánh quyết định đầu tư thì tính toán trước đi... như bây giờ 200GH 1 ngày dc 10$...
Nhưng Diff của Bitcoin tăng liên tục, 10 ngày tăng khoảng 15$ .. nghĩa là cứ sau 10 ngày bạn sẽ mất đi gần 15% hàng ngày.
Tính toán đi. Hnay 10$/ngay`... 10 ngày sau dc 8$.. 20 ngày sau dc 6$.. Chắc chắn lỗ trc khi hoàn vốn. Các pro mua trc thấy k ăn dc nên đem bán.

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
https://bitcoinwisdom.com/bitcoin/difficulty
Các thánh quyết định đầu tư thì tính toán trước đi... như bây giờ 200GH 1 ngày dc 10$...
Nhưng Diff của Bitcoin tăng liên tục, 10 ngày tăng khoảng 15$ .. nghĩa là cứ sau 10 ngày bạn sẽ mất đi gần 15% hàng ngày.
Tính toán đi. Hnay 10$/ngay`... 10 ngày sau dc 8$.. 20 ngày sau dc 6$.. Chắc chắn lỗ trc khi hoàn vốn. Các pro mua trc thấy k ăn dc nên đem bán.
Thay vì ngồi tính thì làm luôn chứ tính mãi chả có đc 1$ nữa.

Trc mình định mua con 600GB của Hồi đó Diff mới có 906860589.. nhưng tính ra vẫn lỗ nên thôi.
Các thiêu thân nên xem xét mà dừng lại

Đấy là tui nói để người mới biết tính toán trước khi đầu tư. Làm gì thì cũng phải tính toán, không chỉ tin vào những lời giới thiệu dc.
Bạn gì 4TH vẫn có lời là việc của bạn. còn con này mua là k ăn thua, mình chỉ khuyên người mới có mua thì xem xét thôi.

Trc mình định mua con 600GB của Hồi đó Diff mới có 906860589.. nhưng tính ra vẫn lỗ nên thôi.
Các thiêu thân nên xem xét mà dừng lại
Àh ... Hồi 600gh dif như bạn nói là lúc đó bạn có lời chứ sao k? Hồi tôi nhớ lúc đó giá 1 btc của nó đang nằm 850$. Chắc bạn lo tính quá nên mới bị lỗ vì lúc đó 600gh về đc VN cũng hơn 200tr.
Lúc con buttylad ra pre-oder có 60gh mà đã 2k$ rồi.

Last edited:
Àh ... Hồi 600gh dif như bạn nói là lúc đó bạn có lời chứ sao k? Hồi tôi nhớ lúc đó giá 1 btc của nó đang nằm 850$. Chắc bạn lo tính quá nên mới bị lỗ vì lúc đó 600gh về đc VN cũng hơn 100tr
Đùng là 100tr và BTC hồi đó 750. Tính ra 10 ngày dc 1750$ ... 10 ngày tiếp theo dc 1400$.. 10 ngày tiếp theo dc 1100$..
Cộng lại tầm hơn 5 tháng hoàn vốn hơn 100tr..rồi sau đó lãi. Đấy là chưa kể biến cố khác. Bạn tính đi, k ăn thua.

Đùng là 100tr và BTC hồi đó 750. Tính ra 10 ngày dc 1750$ ... 10 ngày tiếp theo dc 1400$.. 10 ngày tiếp theo dc 1100$..
Cộng lại tầm hơn 5 tháng hoàn vốn hơn 100tr..rồi sau đó lãi. Đấy là chưa kể biến cố khác. Bạn tính đi, k ăn thua.
Tôi tính rồi. Có ăn mới làm, thua làm gì. Bây giờ các bạn thấy btc rớt nên k dám mua, chứ khi btc lên sợ lúc đó số tiền các bạn bỏ ra gấp 10 lần chưa chắc có lời :D

Bán máy cày BTC thì nên bảo cả người ta là Diff BTC tăng liên tục 15-20%.. tức là sau 10 ngày số tiền kiếm dc giảm đi từng đấy %.
Để số tiền kiếm được ngày hnay lên thì khác gì lừa nhau.

Tôi tính rồi. Có ăn mới làm, thua làm gì. Bây giờ các bạn thấy btc rớt nên k dám mua, chứ khi btc lên sợ lúc đó số tiền các bạn bỏ ra gấp 10 lần chưa chắc có lời :D
Đang nói là cày ra BTC, chứ lại còn nói nhỡ may giá BTC tăng... BTC cũng giống như đồng tiền bất kì thôi. Có tăng có giảm. Chả ai có thể chắc chắn đc là lúc nào nó tăng. Bỏ tiền ra là phải thu lại lợi nhuận, chứ đánh bạc theo giá BTC thì mua BTC tích trữ cho rồi.

Bán máy cày BTC thì nên bảo cả người ta là Diff BTC tăng liên tục 15-20%.. tức là sau 10 ngày số tiền kiếm dc giảm đi từng đấy %.
Để số tiền kiếm được ngày hnay lên thì khác gì lừa nhau.
Tôi thấy vẫn có link site để ae tính mà. Có ai lừa ai đâu. Lớn rồi chứ có phải còn nhỏ đâu mà k biết tính chứ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week