• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần bán bộ bí kiếp này

Gach

Banned
Reactions
8
MR
0.000
Trọn bộ chẳng biết bán được giá bnhiu

Con cáo nhỏ. về học bí kíp gia truyền của gia tộc hồ ly ý. hehe mua bí kíp này làm j
bán cho mình bộ bí kíp lừa tình nhé

học bí kíp này còn đi lừa tình chứ, ế đến nơi rồi, huhu

keke, muon k bi ế ko?,lien he to, share free cho bí kiếp lừa đảo nek, bun bun lay ra su dung lay $ tim ng iu ;))

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

học bí kíp này còn đi lừa tình chứ, ế đến nơi rồi, huhu

keke, muon k bi ế ko?,lien he to, share free cho bí kiếp lừa đảo nek, bun bun lay ra su dung lay $ tim ng iu ;))

Bác nể tụi mình cùng là người vn đi, bán rẻ cho mình 2$ nhé, mà bác send mấy cuốn này trước nhé.
Bác nể tụi mình cùng là người vn đi, bán rẻ cho mình 2$ nhé, mà bác send mấy cuốn này trước nhé.

1 triệu $ cho 3 cuốn :binhsua39:
viết thêm 1 cuốn , bí kiếp lừa mấy thằng ngu ,mình trả 2 triệu $ nữa là 3 triệu cho 4 cuốn :binhsua27:

bí kiếp này ghê quá.
lại 3 cuốn 1 lúc.học tùm bậy tẩu hỏa nhập mà:binhsua156:

bán cho hai bộ lừa tình + lừa tiền đi :))

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

Còn bộ spam đây tự làm đc ko cần học

Kỹ thuật photoshop còn quá thô sơ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back
Top Bottom