• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell cần bán 30k like facebook nguồn chơi ứng dụng

Status
Not open for further replies.
:)

Mua 2.5k like với giá 100k của bác (yahoo janxxxxxxx85)
GD với bác qua VCB

Mọi người xác định khi giao dịch nhé, mình ko tính gì chỉ muốn nói rõ ràng 1 chút thôi.
Khi mới nói chuyện cậu này nói "lẫn 1 chút like nước ngoài". Ok mình chấp nhận.
Khi đang giao dịch thì nói "app cộng đồng nên tỉ lệ like nc ngoài và VN không thể xác định đc". Ok mình vẫn chấp nhận.
Sau khi pay thì tốc độ làm việc rất tốt. khoảng 8 tiếng là đủ like. Good
Cơ mà sau đó có vấn đề phát sinh :

* Like page tớ nhận có đến 80% là like từ nước ngoài
* Báo lại cậu ấy thì cậu ấn vin vào cớ : app cộng đồng nên tỉ lệ like nc ngoài và VN không thể xác định đc

Mình xin hỏi vài câu mọi người cùng xem thôi
* Mình mua 2500 like giá 100k, chỉ nhận đc 200 like sau cùng + 100 like đầu tiên là của ng Việt
* còn 2200 like ở giữa là của người nước ngoài, mình có proof, Mod có thể pm yahoo : jansaker1985 để mình show proof.
* 2200/2500 : Tỉ lệ không phải 80% mà chính xác là gần 90% nhé
Vậy cho hỏi, cái App của cậu ấy serve cho ai ? Cho người Việt hay cho người nước ngoài ?
Mình không tin cái app cộng đồng nào phục vụ cả trong nước và ngoài nước lại có tỉ lệ trên trời dưới đất như vậy.

Nói có sách, mách có chứng, đây là hình, em chụp lại, những chỗ em tô màu hồng là người việt
Dung lượng quá lớn nên em không thể chụp hết được, mod nào tin tưởng pm yahoo em teamview ngay lập tức
Các bác xem xem e thiếu thì mách nhé.

Link hình cho máy nào ko hiển thị : http://postimg.org/image/9r2zz0ypj/

Nhìn hình là các bác biết cái gọi là "lẫn 1 chút" hoặc "không xác định tỷ lệ" là thế nào rồi chứ.
Hoặc cách khác tức là "lẫn 1 chút người Việt, khoảng 1 - 2 /1000 ý mà :D

Mình nghĩ cậu này có 2 app là ít nhất, 1 app toàn ng nước ngoài, 1 app ng việt
Vì 100 like đầu tiên và 200 like cuối cùng là ng việt, không hề lẫn 1 người nước ngoài nào vào.
Còn 2200 like ở giữa thì tỉ lệ lẫn 1/1000, 2200 like nước ngoài thì có 2-3 người việt. Tỉ lệ đẹp vkl.
Cơ mà app ng việt thì like chậm hơn, nên phải làm trò gian dối đầu đuôi để đánh lừa thị giác.
Mình rảnh nên bị check toàn bộ 2500 like thì thấy như thế.
App cộng đồng thì like việt và like nước ngoài fải đan xen vào nhau, đằng này mỗi đứa nằm trong 1 khoảng thì có vấn đề rồi.
Ai đã từng mua Like của bạn này thì kiểm tra lại nhé.

Mình biết vụ này do mình bị cậu ấy lừa vào cái câu "không xác định được tỉ lệ nc ngoài và VN" nên mình
cũng ko tiếc.
Nhưng mọi người mua 2500 like mà bị 2200 like là ng nước ngoài, bạn có tức không ??
Bỏ like đi thì không được, để lại thì cũng ko có tác dụng gì cả.
Nói tóm lại là cậu này làm ăn lôm côm quá.
Thôi coi như khôn 3 năm dại 1 giờ, cạch cậu này ra.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back