Ask Cần anh em trader giúp đỡ

Status
Not open for further replies.

2012mmo

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
_Hiện tại mình có một công cụ dự báo cần bán do đang gặp chút khó khăn về tài chính. Các bạn ủng hộ dùm mình nha.
_Đây là một công cụ dự báo được viết bởi các trader nước ngoài, mình đã mua nó, nó có thể cài đặt vào máy MT4 được sử dụng để phân tích kỹ thuật, chỉ ra xu hướng thị trường của bất kỳ cặp tiền tệ nào.
_Có hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Anh mình đã đọc, test thử và viết lại hướng dẫn bằng tiếng Việt cho anh em dễ sử dụng. Kết quả giao dịch sử dụng công cụ dự báo này được cải thiện đáng kể.
_Công cụ phân tích kỹ thuật này không dành cho new trader. Bởi vì muốn quan sát, đọc và hiểu được các chỉ số dự báo của nó các bạn cần biết những tín hiệu phân tích kỹ thuật căn bản như:
+Các đường trung bình EMA10 cắt EMA25, hoặc SMA7 cắt SMA14 xem xét vào lệnh
+MACD cắt nhau, MACD vượt qua giá trị 0, MACD ngược hướng với giá xem xét vào lệnh
+Stochastic: lớn hơn 80 xem xét bán, nhò hơn 20 xem xét mua
+Bollingers Bands: thông thường đóng vai trò là kháng cự và hỗ trợ
+Calentisk (Nến nhật)
+Fibonaci (Bước tiến và bước lùi)
Những dự báo ở trên là những dự báo cơ bản có sẵn trong máy MT4 thông thường thì dộ chính xác không cao. Cái mình bán là cái nâng cao được phát triển từ những trader nước ngoài. Nếu muốn hiểu được cái nâng cao thì các bạn cần biết sơ lược về cái cơ bản ở trên.
_Nó phù hợp cho các bạn có cách chơi dài hạn và không dành cho người mới
_Nó gồm các chỉ báo như sau: Xu hướng chính của thị trường, Xu hướng hiện tại, kháng cự và hỗ trợ,các điểm có thể vào lệnh, gợi ý các điểm để đặt TP va TL với độ chính xác cao
_Mình bán nó với giá: 2$
_Tài khoản LR: U3370699
_Các bạn có hứng thú muốn mua thì send 2$ vào tài khoản LR của mình nhe. Sau đó để lại số Tài khoản LR và email lại thớt này. Mình sẽ sent công cụ, hướng dẫn cài đặt và sử dụng qua mail cho các bạn
_Do hiện tại mình đang kẹt chút tiền nên mình bán. Các bạn nào hôm nay giúp đỡ mình thì mình sẽ rất cảm ơn. Sau này mình sẽ cố gắn sưu tầm và nghiên cứu các công cụ dự báo mới từ các nguồn nước ngoài rồi tặng miễn phí gởi qua mail để trả ơn các bạn.
_Để đỡ mất công thì mình sẽ tổng hợp các bạn mua trong 1 tuần đã sent tiền cho mình và sẽ gởi mail 1 lần cho tất cả các bạn vào ngày Chủ Nhật 25/11/2012
_Anh em nào pro rồi, ko cần cái này thì cũng đừng ném gạch nhé. dạo này bị stress nặng mà còn bị ăn gạch nữa tội nghiệp mình lắm

Last edited by a moderator:
cậu cho cái hình ảnh từng indicator lên đi, nếu được thì còn có người quan tâm chứ nói miệng vậy thấy hơi khó :) chứ indicator ngon thì FF có đầy. Với lại mình nghĩ có indicator theo cậu la tốt vậy trong tay sao cậu lại thiếu 2-5$ mà phải bán indicator :D

C:%5CDOCUME%7E1%5CNGUYEN%7E1%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtmlclip1%5C01%5Cclip_image002.jpg

C:%5CDOCUME%7E1%5CNGUYEN%7E1%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtmlclip1%5C01%5Cclip_image002.jpg

clip_image002.jpgclip_image003.jpgclip_image004.jpgclip_image005.jpgclip_image006.jpg

từ đó giờ ko có post hình nên hơi gà. còn khoản 5 hình nữa

cậu cho cái hình ảnh từng indicator lên đi, nếu được thì còn có người quan tâm chứ nói miệng vậy thấy hơi khó :) chứ indicator ngon thì FF có đầy. Với lại mình nghĩ có indicator theo cậu la tốt vậy trong tay sao cậu lại thiếu 2-5$ mà phải bán indicator :D

uhm, minh không có thiếu 2$ bạn ah. nếu mình đem bán với giá 40$ có bạn nào mua không? Minh mua với giá 50$ Tại mình muốn share cho nhiều bạn với giá này thôi. Nếu được khoản 20 bạn thì tốt không được thì cũng ko sao. Với lại chơi FX ko phải có indicator ngon sẽ thắng. Bạn biết mà. Mình trade cũng dc vài năm rồi mà vẫn có lệnh lãi và lệnh lỗ mà

Xin lỗi cậu nhá hàng này đối với mình nói riêng và những bạn chơi lâu lâu tí, có tâm hồn muốn nghịch các indicator hoặc system thì đã biết nó từ lâu lắm rồi :)) có thể gọi nó là đồ cổ. Mọi người muốn nó hoàn toàn có thể search được trên mạng! Nếu cậu mua thì cậu đã bị lừa còn cậu bán nó cho ai thì cậu đang lừa người khác đó...mình cảnh báo trước, đồng thời cũng closed topic này. Cậu còn buôn bán những system như thế này nữa là mình cho ra đảo chơi đấy nhá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week