Cần anh em giúp mình về Paypal

ko, miễn là acc kia đã closed. nếu cậu thường dùng visa để buy đồ hay gì đó trong pp, thì ko cần remove thẻ, còn ngược lại, nên remove thẻ ra để tránh khi limit(coi như bỏ cái thẻ nếu ko gỡ limit dc) và bị hack acc pp, nó charge tiền từ thẻ, :)

và nhắc lại ,: khi dùng pp, đừng dùng mãi 1 acc, sau 15 ngày đến 30 ngày( hoặc giao dịch trong acc nhiều rồi, thì nên remove thẻ và bank acc ra, closed acc . và reg acc mới, add thẻ, add bank :)

DONE ! :)

Last edited by a moderator:
ko, miễn là acc kia đã closed. nếu cậu thường dùng visa để buy đồ hay gì đó trong pp, thì ko cần remove thẻ, còn ngược lại, nên remove thẻ ra để tránh khi limit(coi như bỏ cái thẻ nếu ko gỡ limit dc) và bị hack acc pp, nó charge tiền từ thẻ, :)

và nhắc lại ,: khi dùng pp, đừng dùng mãi 1 acc, sau 15 ngày đến 30 ngày( hoặc giao dịch trong acc nhiều rồi, thì nên remove thẻ và bank acc ra, và reg acc mới, add thẻ, add bank :)

trc khi close thì mình rút hết $ về bank hả bác? ^^

:)) thui lần sau âm thì bỏ lâp ac # :))

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:19 PM ----------

và nhắc lại ,: khi dùng pp, đừng dùng mãi 1 acc, sau 15 ngày đến 30 ngày( hoặc giao dịch trong acc nhiều rồi, thì nên remove thẻ và bank acc ra, và reg acc mới, add thẻ, add bank :)

tối nay chắc pm nhờ xíu :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,401
Latest member
conganxom
Back
Top Bottom