cần admin shin hiểu

Shin said:
gugubux said:
Shin said:
Chào bạn,

Bạn đã Post bài mang tính chất SPAM, nếu còn tái phạm BQT sẽ áp dụng Rules đối với bạn.

http://mmo4vn.com/showthread.php?19605-Dau-tu-lo-de-free-ngay-28-06-2011

Thân

mình có spam đâu

bạn có thể xem lại nhưng event của mình

Chào bạn,

Bài viết đó không mang tính chất Event, mà mang tính chất quảng cáo Topic nhiều hơn.

Thân

Mình có thể nhờ các bạn diễn đàn kiểm chứng rằng mình không hề spam topic cũng không có ý định quảng cáo topic của bạn ghi lô đề kia vì mình ko hề quen biết và chỉ tình tờ gặp trong diễn đàn

topic bạn đó đây

còn đây là topic mình open hàng ngày

Các bạn thành viên có thể làm chứng . mình muốn hòa đồng cùng tất cả thành viên trên forum chứ không phải pr cho cái anh lô đề nha :D

Các bạn làm chứng cho mình cái để mình chuẩn bị nồi với nước sôi nào

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
Bài viết đó không mang tính chất Event, mà mang tính chất quảng cáo Topic nhiều hơn.

Nói đùa tý gugubux định chơi cho mình sập tiệm để "Cướp" nghề của tớ đây.
Ko có ý tôt quảng cáo cho tớ đâu :))

Upvote 0

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
Nên ban những trường hợp "mắc bệnh sao + thích nổ" khi chưa phải là TNT. Forum phần lớn là các bạn tuổi đời còn trẻ, những cá nhân thế này sẽ gây tác động không tích cực. Chẳng có thằng dở hơi nào event để khích lệ ae đánh lô đề...hay ho lắm đấy mà kêu gào. Còn nếu ông nghĩ mình lắm tiền nhiều của, đến thẳng nhà tôi ở ngay Khâm Thiên ấy, ông oánh hàng nghìn hay mấy trăm nghìn điểm tôi cũng ghi tike cho ông.Mới chỉ là sông ngòi đã sóng sánh cùng đại dương...

Upvote 0

haohao

Newbie
Reactions
131
MR
0.001
Nên ban những trường hợp "mắc bệnh sao + thích nổ" khi chưa phải là TNT. Forum phần lớn là các bạn tuổi đời còn trẻ, những cá nhân thế này sẽ gây tác động không tích cực. Chẳng có thằng dở hơi nào event để khích lệ ae đánh lô đề...hay ho lắm đấy mà kêu gào. Còn nếu ông nghĩ mình lắm tiền nhiều của, đến thẳng nhà tôi ở ngay Khâm Thiên ấy, ông oánh hàng nghìn hay mấy trăm nghìn điểm tôi cũng ghi tike cho ông.Mới chỉ là sông ngòi đã sóng sánh cùng đại dương...

chuẩn có mỗi cái site buxhost mua vài chục $ mà đã ta này ta nọ .Kinh tế khấm khá qua đồng nai làm dự án nào sợ chĩ mua nổi cái móng nhà.Có cả dự án tại phú mỹ hưng nếu cần . pm tôi nếu ông gugu cảm thấy đủ khả năng bao giấy tờ . Chắc chả dám nhỉ

Upvote 0
Tuổi trẻ thì thế nào 4rum chỉ đẻ cho người lớn tuổi vào à ,tuổi trẻ thì đã sao nào tuổi trẻ không làm đựoc gì à

ko ai coi thường tuổi trẻ .Nhưng đôi khi có những thành viên chưa dc tốt coi mình là sao mà ăn nói .. các cậu đừng hiểu nhầm ý chiplove69.Góp ý thế thôi

Upvote 0

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
chuẩn có mỗi cái site buxhost mua vài chục $ mà đã ta này ta nọ .Kinh tế khấm khá qua đồng nai làm dự án nào sợ chĩ mua nổi cái móng nhà.Có cả dự án tại phú mỹ hưng nếu cần . pm tôi nếu ông gugu cảm thấy đủ khả năng bao giấy tờ . Chắc chả dám nhỉ

mình cũng đồng tình với cậu, cậu nói cứ như mình nghĩ vậy. :binhsua113:

closed cho xong chuyện !

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird