cần 6LR gấp

nhatthaovn

Junior
Reactions
173
MR
0.003
chào anh em.tình hình là sáng nay cần gấp 6 LR, anh em ai có cho mình vay nóng trong vòng 2-4h tớ trả 7 LR.Hoặc tớ sẽ gửi DAB cho.ai biết tớ thì cho vay nhé. cảm ơn,tớ rất ghét scam.nên các bạn đừng nghĩ tớ scam nhé. U0933870 nhatthaovn phone:0989535049 có thể nhá máy,tớ gọi lại,vì tớ cần 6LR. ym: thayboitimvo2005. ai đi qua không cho vay cũng đá lên giùm nhé.cần gấp

có sai box mod chuyển giùm

ở đây bác mà mượn được ai mới lạ đó
có 6lr mà cũng đi mượn nữa
mong có người cho bác mượn hjc

Upvote 0
Lạy cụ.Cụ vote cho người ta ra đảo mà lại đi cho vay.

CHo vay có thế chấp account Zeek 170 Vip .

---------- Post added at 08:50 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

=)) nói 1 đằng làm 1 nẻo
Nhatthaovn có trong friends Yahoo + có thế chấp ===> cho mượn
Còn topic này thì không hoan nghênh vì là mượn ===> vote ra đảo.

---------- Post added at 08:50 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

lạy cụ luôn :m098:
mình vay 1$ đi gỡ bom nói hok có :m017:
PS : lấy thanks lại thâu :m131:
Mượn đi chơi đỏ đen bảo sao @@
Mượn ngay hôm còn ít tiền bảo sao @@

Upvote 0
chưa có danh.nhưng những lúc cần vay,anh e vẫn cho vay nhiều,không tin thì hỏi mà xem.trong mmo này ít cũng 10 người từng cho mình vay với số tiền từ 5-10$.toàn anh e tin tưởng nhau.chắc cũng do cái duyên với có vẻ thật thà :D

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

chưa có danh.nhưng những lúc cần vay,anh e vẫn cho vay nhiều,không tin thì hỏi mà xem.trong mmo này ít cũng 10 người từng cho mình vay với số tiền từ 5-10$.toàn anh e tin tưởng nhau.chắc cũng do cái duyên với có vẻ thật thà :D

tối qua cũng vay cậu bem3508 10 LR

Upvote 0
hì hì, uy tín nhỉ, @@ cậu vinhkhanhpy lời to nhỉ, được đó, làm dịch vụ cho vay trả góp đi hihi
Chắc k ra đảo đâu, vì tiêu đề ghi "Cần 6LR" qua mặt được admin/ mod mà :)) chứ nếu ghi "Cần vay gấp 200k trả tiền trọ" của tớ ghi hum trước, thì cũng chắc vào thùng rác sớm quá @@ ^^!

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,696
Latest member
KENCANDY

Most viewed of week

Most discussed of week