Cần 3 bạn cùng cheat adf.ly

Mấy cái site kiểu adf.ly 1 ip nó chỉ tính vài lần. Cheat dc linkbucks chẳng qua là có vài soft như Hotspot tự động change ip. Nhưng giờ bọn nó block cả rồi. Dùng proxy hoặc socks share trên mấy cái blog thì nó liệt vào hàng proxy. Nhiều proxy quá là đi acc luôn. Khả dĩ nhất là dùng socks buy ở mấy trang socks rồi add vào thì may ra. Treo máy không mà dc tính tiền thì ko tin đâu :D
Ai nói treo máy ko thì ko được tính tiền. Chẳng qua là tại bạn ko biết cách treo và ko biết trang nào để treo thôi. Ví dụ trang mình đang treo, mỗi ngày treo tầm 12h là có 0,7$, không những thế cứ 1 ref lại được 1 $. Chính vì nó trả cao như thế nên ít người share, ăn 1 mình sướng hơn, lâu lâu fake ip làm 1 ref là có 1$, còn share ra như site donthingdownlineclub 1 ngày mà có gần 300 reply thì nó die sơm :))

Khoe hàng tí chơi vậy thui

Tớ cũng đã nghĩ đến kiểu này.
Nhưng mà 1 IP 1 ngày thì click được bao nhiêu link adf.ly vậy?
Liệu có click thoải mái không?

Tớ cũng đã nghĩ đến kiểu này.
Nhưng mà 1 IP 1 ngày thì click được bao nhiêu link adf.ly vậy?
Liệu có click thoải mái không?

mình cũng đã có nghiên cứu thằng này. 1 ngày 1 ip được tính là 6 - 7 lần click.

hết 6 lần đó. thì có click vô cũng ko dc tính

còn chỗ không bạn hiền > yahoo : dinhthichaulang < hy vong con chỗ

Vậy thì cheat làm sao?
Phải change IP liên tục à?

cái tool đó thì mình không biết. còn mình cheat theo kiểu tự làm tự ăn. sau khi click 6 link mình fake ip 1 lần. nản quá >>> bỏ. mình biết có bạn 1 ngày tự click cũng được 3$
phâm phục cậu ấy :binhsua164:

:binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163:
Các bạn đang vô tình làm giảm giá trị người VN...

cái tool đó thì mình không biết. còn mình cheat theo kiểu tự làm tự ăn. sau khi click 6 link mình fake ip 1 lần. nản quá >>> bỏ. mình biết có bạn 1 ngày tự click cũng được 3$
phâm phục cậu ấy :binhsua164:

3$/ngày!???
Vị chi là hàng ngàn click/ngày! Thật đáng khâm phục! Chắc là dùng tool!

ko có tool đâu. sv mà. cố mà cày kiếm cơm chứ
Thật là bái phục bạn ấy quá :D
Ai nói treo máy ko thì ko được tính tiền. Chẳng qua là tại bạn ko biết cách treo và ko biết trang nào để treo thôi. Ví dụ trang mình đang treo, mỗi ngày treo tầm 12h là có 0,7$, không những thế cứ 1 ref lại được 1 $. Chính vì nó trả cao như thế nên ít người share, ăn 1 mình sướng hơn, lâu lâu fake ip làm 1 ref là có 1$, còn share ra như site donthingdownlineclub 1 ngày mà có gần 300 reply thì nó die sơm :))
Đã hiểu, cũng kiểu như surf website. Thế thì cũng chả có gì. Mình ko chơi nên ko biết vụ refer 1$. Để nghiên cứu thử coi sao. Cũng đang viết tool dùng socks auto, fake tùm lum :D

lúc trước cũng có xài máy tool auto adf,linkbuck, adf thì bị delete 2 acc mõi acc 5$, tìm proxy mõi mắt,sock free thì vô vọng gần như die hết,bạn làm gì nó biết hết đấy bạn ah, nó đợi mình đủ pay nó delete acc ngay,nếu xài paypal thì còn nguy hơn có khi bị limit luôn,đừng vì vài $ 1 tháng mà ko biết có kiếm được ko mà bị limit thì mệt lắm các ban ah, chia sẽ thật lòng chém nhẹ thôi nhé

lúc trước cũng có xài máy tool auto adf,linkbuck, adf thì bị delete 2 acc mõi acc 5$, tìm proxy mõi mắt,sock free thì vô vọng gần như die hết,bạn làm gì nó biết hết đấy bạn ah, nó đợi mình đủ pay nó delete acc ngay,nếu xài paypal thì còn nguy hơn có khi bị limit luôn,đừng vì vài $ 1 tháng mà ko biết có kiếm được ko mà bị limit thì mệt lắm các ban ah, chia sẽ thật lòng chém nhẹ thôi nhé
Thằng AdF cheat bị phát hiện khoảng 1-2$ là nó ban acc rồi lấy đâu ra 5$ rồi mới bị. Mà nó ban acc liên quan j đến limit paypal, cứ dọa nhau.
Dạo này topic của mmo4vn toàn mấy anh hùng núp vào ném gạch

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,811
Latest member
evildelos

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week