Cần 3 bạn cùng cheat adf.ly

Có thấy chủ thớt reply đâu mà lao vào kinh thế :D. Nghe cái kiểu chỉ việc cắm máy ăn tiền là nghi lắm :))
Mình cũng đang viết 1 tool cho vài site short link. Để test xem ăn dc ko đã.

Có thấy chủ thớt reply đâu mà lao vào kinh thế :D. Nghe cái kiểu chỉ việc cắm máy ăn tiền là nghi lắm :))
Mình cũng đang viết 1 tool cho vài site short link. Để test xem ăn dc ko đã.
Tin hay ko tùy bạn, dạo trc vụ cheat linkbucks cũng xôn xao mmo4vn 1 dạo đấy thôi :binhsua162:
All: sau 3 ngày mình sẽ reply vào yahoo những bạn đc chọn. Tiếp tục gạch đá nào các pro :binhsua149:

vẫn chưa chon hả bạn. hihi. mình nhé, mình có 2 vps loại tốt nè
:)

---------- Post added at 03:46 PM ---------- Previous post was at 03:45 PM ----------

đảm bảo máy chạy 25/24

---------- Post added at 03:46 PM ---------- Previous post was at 03:46 PM ----------

yahoo::: [email protected]

Tin hay ko tùy bạn, dạo trc vụ cheat linkbucks cũng xôn xao mmo4vn 1 dạo đấy thôi :binhsua162:
All: sau 3 ngày mình sẽ reply vào yahoo những bạn đc chọn. Tiếp tục gạch đá nào các pro :binhsua149:
Mấy cái site kiểu adf.ly 1 ip nó chỉ tính vài lần. Cheat dc linkbucks chẳng qua là có vài soft như Hotspot tự động change ip. Nhưng giờ bọn nó block cả rồi. Dùng proxy hoặc socks share trên mấy cái blog thì nó liệt vào hàng proxy. Nhiều proxy quá là đi acc luôn. Khả dĩ nhất là dùng socks buy ở mấy trang socks rồi add vào thì may ra. Treo máy không mà dc tính tiền thì ko tin đâu :D

Mấy cái site kiểu adf.ly 1 ip nó chỉ tính vài lần. Cheat dc linkbucks chẳng qua là có vài soft như Hotspot tự động change ip. Nhưng giờ bọn nó block cả rồi. Dùng proxy hoặc socks share trên mấy cái blog thì nó liệt vào hàng proxy. Nhiều proxy quá là đi acc luôn. Khả dĩ nhất là dùng socks buy ở mấy trang socks rồi add vào thì may ra. Treo máy không mà dc tính tiền thì ko tin đâu :D
Tin cũng đc, ko tin cũng đc, có mất của ai cái j đâu mà xoắn =))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back