cần 1 công việc cả ngày rảnh rỗi

quyngocvu

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
ai có việc gì làm trên mạng bảo e . e newmenber nên chưa biết làm gì. cần 1 thầy chỉ đường e có 1 laptop 1 ios

$ bạc ai lại post lên làm gì cậu, tin hay k mình cũng chẳng qan tâm đâu nhưng topic đăng bị lừa 4tr kia hoàn toàn là sự thật nhé :) còn lại cậu muốn tin hay k cũng chẳng giúp mình thêm tí $ nào cả nên mạn phép mình sẽ k giải thích nhiều làm gì nhưng mình tin cố gắng sẽ tìm ra dc con dg & mình kf dân underground nhé, đơn giản là hồi đầu mình còn đi xin gõ capcha treo tool ptc thì làm qái j bik về công ngệ thông tin ???

Mình trêu bạn thôi, chứ thực ra mình biết ngoài mmo ra có nhiều mảng kiếm được nhiều tiền lắm. Chỉ cần biết tiếng Anh và chịu khó tìm tòi tài liệu là sẽ học được nhiều điều bổ ích. Như mình đây, tháng trước còn chưa biết gì, nhưng chỉ 3 tuần trở lại đây thôi, mình đã có thu nhập vài nghìn đô một tháng, đỉnh điểm hôm qua mình kiếm được 10 nghìn đô vì doanh số tăng vọt dịp giáng sinh. Sắp tới là năm mới bên tây, chắc cũng duy trì được doanh số tuyệt vời này :)

Upvote 0
Như thread có máy mà ko có vốn thì đánh ptc đi, e newbie như bác cũng theo ptc để làm quen, ít nhiều cũg dc gói mì tôm 3 bữa.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back