cần 1 công việc cả ngày rảnh rỗi

quyngocvu

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
ai có việc gì làm trên mạng bảo e . e newmenber nên chưa biết làm gì. cần 1 thầy chỉ đường e có 1 laptop 1 ios

mình là trader forex, cậu có vốn 1 củ thì đầu tư vô quỹ mình ăn lãi hàng tháng khoảng 20%/ vốn, còn việc mmo bây giờ ai cũng giấu nghề có chỉ đâu.

Upvote 0
Upvote 0
Mình cách đây 5 tháng có đăng topic bị lừa 4tr, đó là ~ đồng vốn cuối cùng của mình ( nói láo chết ngay ), sau 5 tháng lăn lộn tìm hiểu làm đủ mọi thứ ( capcha, ptc . . . ), bh mình đã bắt nhịp kịp lại với thị trường MMO & kiếm dc cho mình 1 cv :) và sau đó là nhìu cv # nữa, nhìu cơ hội mới hơn. Tài sản tuy ko nhiều nhưng tạm thời có khoảng 300tr sau 5 tháng :) mình xin giấu là làm gì nhưng khoảng 2 tháng nay mới thật sự là mình kiếm dc nhìu nhất :) bạn thật sự chịu khó tìm hiểu thì nhìu cv ko nằm trong danh mục ở MMO đâu nhưng 1 tháng vẫn kiếm dc vài chục củ. goodluck

Upvote 0
2 tháng kiếm 300 củ...em theo với anh ơi...em mmo mãi mà k lên dc đồng nào...à có lên lại xuống chứ cũng k phải k dc đồng nào..keke

Upvote 0
Mình cách đây 5 tháng có đăng topic bị lừa 4tr, đó là ~ đồng vốn cuối cùng của mình ( nói láo chết ngay ), sau 5 tháng lăn lộn tìm hiểu làm đủ mọi thứ ( capcha, ptc . . . ), bh mình đã bắt nhịp kịp lại với thị trường MMO & kiếm dc cho mình 1 cv :) và sau đó là nhìu cv # nữa, nhìu cơ hội mới hơn. Tài sản tuy ko nhiều nhưng tạm thời có khoảng 300tr sau 5 tháng :) mình xin giấu là làm gì nhưng khoảng 2 tháng nay mới thật sự là mình kiếm dc nhìu nhất :) bạn thật sự chịu khó tìm hiểu thì nhìu cv ko nằm trong danh mục ở MMO đâu nhưng 1 tháng vẫn kiếm dc vài chục củ. goodluck
bác có việc gì bảo e ngày kiếm 100k thôi cũng dc .sinh viên nhần rỗi quá thi xong r chỉ ngồi chơ chờ tết

Upvote 0
mình chỉ khuyên mấy bạn là vừa làm vừa kiếm lối đi riêng dần dần nhé, mình mãi sau 4 tháng với 1 chút vốn nho nhỏ để chuyển mình lên 1 tầm cao mới, còn cv ở mmo thì nhìu nhưng vde để có người chỉ cho bạn kiếm vài chục ngàn 1 ngày hoặc 100-200k thì còn do bạn làm s để họ chỉ cho nữa :D mình xưa cũng trầy trật lắm mới có người cho làm ké ngày kiếm 100-150k, sau 1 tháng mình cũng cv đó nhưng mình làm cái # rate cao hơn, sau 4 tháng làm thêm tứ lung tung mà chẳng đâu ra đâu cả :v cuối cùng thì bh cũng đạt dc 1 thành công nhất định rồi, mong các bạn cũng sẽ nv thôi :)

Upvote 0
mình chỉ khuyên mấy bạn là vừa làm vừa kiếm lối đi riêng dần dần nhé, mình mãi sau 4 tháng với 1 chút vốn nho nhỏ để chuyển mình lên 1 tầm cao mới, còn cv ở mmo thì nhìu nhưng vde để có người chỉ cho bạn kiếm vài chục ngàn 1 ngày hoặc 100-200k thì còn do bạn làm s để họ chỉ cho nữa :D mình xưa cũng trầy trật lắm mới có người cho làm ké ngày kiếm 100-150k, sau 1 tháng mình cũng cv đó nhưng mình làm cái # rate cao hơn, sau 4 tháng làm thêm tứ lung tung mà chẳng đâu ra đâu cả :v cuối cùng thì bh cũng đạt dc 1 thành công nhất định rồi, mong các bạn cũng sẽ nv thôi :)
giờ bác giàu rồi, ra tay giúp những trẻ em cơ nhỡ đi bác. Chứ bác khoe lên, rồi nói mơ hồ như vậy thì chỉ có chúa mới hiểu được bác :D

Upvote 0
MMO thì tự mày mò tìm lối đi riêng chứ ko ai rảnh chịu dạy đâu,hoặc là dạy mất phí

Upvote 0
5 tháng 300tr. 60tr/tháng. Bác làm gì cho niu mem bơ - e theo xách dép với;)

Upvote 0
Thánh MMO là đây :D

Upvote 0
5 tháng 300tr. 60tr/tháng. Bác làm gì cho niu mem bơ - e theo xách dép với;)
nhìu cv ko nằm trong danh mục ở MMO đâu :D

Attachments

178.6 KB · Views: 139
Upvote 0

Có proof không đăng lên mới tin được chứ, chưa gì mọi người đã tin sái cổ :eek: Nói như thánh tướng thế này dễ bốc phét lắm :D
5 tháng làm mmo từ bàn tay trắng - lại còn newbie lên được 300 triệu, chỉ có thể là ăn may kiểu trúng số độc đắc :D Danh mục trong forum mmo gần như đầy đủ hết các kênh kiếm tiền chính thống rồi, còn ko có thì chắc là underground.

Upvote 0
Có proof không đăng lên mới tin được chứ, chưa gì mọi người đã tin sái cổ :eek: Nói như thánh tướng thế này dễ bốc phét lắm :D
5 tháng làm mmo từ bàn tay trắng - lại còn newbie lên được 300 triệu, chỉ có thể là ăn may kiểu trúng số độc đắc :D Danh mục trong forum mmo gần như đầy đủ hết các kênh kiếm tiền chính thống rồi, còn ko có thì chắc là underground.
$ bạc ai lại post lên làm gì cậu, tin hay k mình cũng chẳng qan tâm đâu nhưng topic đăng bị lừa 4tr kia hoàn toàn là sự thật nhé :) còn lại cậu muốn tin hay k cũng chẳng giúp mình thêm tí $ nào cả nên mạn phép mình sẽ k giải thích nhiều làm gì nhưng mình tin cố gắng sẽ tìm ra dc con dg & mình kf dân underground nhé, đơn giản là hồi đầu mình còn đi xin gõ capcha treo tool ptc thì làm qái j bik về công ngệ thông tin ???

Upvote 0
sắp tới mình sẽ tạo 1 nick để đóng bảo hiểm ở bên này để tiện cho cv :D nói tới đây thì chắc m.n cũng mường tượng ra dc ít ít cũng 30% ~ cái mình làm có dính đến chút cái này cái kia :D 1 thằng k học hết lớp 10, bị đuổi cổ thẳng ra trường nay thu nhập ngày 3-5tr, kf khoe nhưng chắc đó là do số may mắn & cái ngiệp nó đến với mình, phù hợp với tố chất của mình thôi, hi vọng các bạn sau này cũng kiếm dc cái phù hợp với bản thân, cv mình làm nó khiến mình mê say mỗi ngày hehe

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,282
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom