Cảm thấy buồn sau khi bị đồng bào "phản bội"

đọc mấy dòng đầu, thấy tiếc mấy giây cuộc đời và đầu sắp bị điên vì văn vẻ quá kinh ! chả hiểu gì luôn ! muốn làm để có tiền thì trước hết phải học làm người đã !

Ko hiểu bạn viết gì ở nội dung thread lắm, thôi để bình luận theo cái title đi

Đồng bào phản bội đã ăn thua gì, :(:(:( , những đứa chỉ cho nó ăn, bênh vực nó.... bla bla... mà nó còn quay lại sút cho nhảy ngược. Nói chung tin nhầm người thì chịu thôi, mình bị 4 cú troll thần thánh từ những người từng đc mình coi là bạn trong forum rồi, bạn mới 1 lần nhìn nhầm chưa nhằm nhò gì, cố lên bạn:D:D:D
Cảm giác rất là yo-most nhỉ, tớ cũng bị vài cú, nhưng chả đáng gì nên thôi.

comment của bạn này giống status của @hoanvan thế.

Sau khi chị hoanvan lập event xin banned mình đã lấy avatar của hoanvan để làm avatar cho mình mà, 2 chị em thân nhau mấy trăm năm rồi mà, mình cũng đã nói với chị Vân về việc này qua chat yh rồi :D:D:D

em ơi e còn trẻ. mới thế đã là cái gì đâu, học a nè, tự viết ra tầm 10 tut mmo, tự ăn bao năm, ko share, ko sell cho ai, thế mới bền e nhé

Em cảm ơn anh :D văn em toàn 7 điểm thôi nên mong các bác bỏ qua hộ :D
Trường nào có nên báo cho bộ nó về thanh tra không ta, văn 7 điểm là điểm khá rồi mà viết thế chắc trường đó chả có thằng nào học sinh yếu kém đâu

Trường nào có nên báo cho bộ nó về thanh tra không ta, văn 7 điểm là điểm khá rồi mà viết thế chắc trường đó chả có thằng nào học sinh yếu kém đâu
viết trên đây viết vội thôi :D . Trên lớp toàn là học thuộc văn xong chép ấy mà :D

Đời mà có ng này ng nọ coi như rút ra kinh nghiệm thôi . Cố lên rồi sẽ gặp nhiều ng tốt hơn nhiều :D

trước tiên chia buồn cùng thớt đã dù mới đang lơ tơ mơ vấn đề . bonus thêm cái : các cụ có câu học ăn học nói học gói học mở . văn mình toàn 4. mà đâu có đến nỗi nào đâu . hơi thấy buồn cái nền giáo dục bây giờ :eek:

trước tiên chia buồn cùng thớt đã dù mới đang lơ tơ mơ vấn đề . bonus thêm cái : các cụ có câu học ăn học nói học gói học mở . văn mình toàn 4. mà đâu có đến nỗi nào đâu . hơi thấy buồn cái nền giáo dục bây giờ :eek:
cái này mình viết như nói chuyện thôi chứ nếu viết 1 văn bác thì khác.
Bonus : "Con không còn tính từ nào để nói, nền giáo dục VN thật là thối nát quá rồi" - Bộ trưởng tương lai

Mình cũng tham gia nhóm Amz Reviews
Chả may đọc lại bài này, dù chuyện đã 4 năm, nhưng muốn cmt ý kiến không mọi người đọc Thớt này xong lại hiểu nhầm lừa đảo phản bội gì.
Chả là cậu Tunkhty 13t, năm nay 17t (vẫn TEEN lắm). Có giới thiệu (thuê) mọi người vào nhóm chat Amazon Reviews trong đó có bác DC và bác Vanphi89 kia.
Tức là các Boss ở nước ngoài thuê cậu Tunkhty từ 2-5$ (có thể đến 10$) rồi cậu này THUÊ lại DC, Vanphi89 và mọi ng... với giá 0.5-1$, cậu ấy lãi từ 1$-4$. Các Boss cũng thuê thẳng mọi người cho rẻ chứ k thông qua Tunkhty (hoặc các Provider khác)
.
.
Vậy Tunkhty (và DC) là Provider nhận việc từ Boss và thuê lại mọi người làm. (Trên toàn TG có hàng đống nhóm chat như vậy, ko phải chỉ có 1 nhóm của Tunkhty, chỉ là nhóm chat thôi mà)
-
.
Sau một thời gian, trong nhóm chat của Tunkhty mọi người ko VỪA LÒNG với cách nói chuyện và ứng xử kiểu TEEN của cậu Tunkhty 13t. Nên nhiều người, trong đó có bác Vanphi89 khuyên bác DC lập nhóm chat riêng, để các BOSS vào giao việc cho mọi người. Vì cái nhóm chat của Tunkhty ít hoạt động, các BOSS ít (hoặc ko) vào giao việc cho mọi người nữa.
>>> Mọi người thấy thích nhóm chat nào, thấy nhóm nào hoạt động tốt, nhiều JOB thì join thôi. Chứ leach ý là gì ???
.
.
Tunkhty vào năm học mới (lớp 8), bỏ việc 1 thgian sau quay lại, thấy có nhóm chat mới hoạt động khá sôi nổi. Và cậu Tunkhty đã “CHAT” khá nhiều ngôn ngữ ”TUỔI TEEN” kiểu abcxyz beep beep **&^^ trong nhóm chat của bác DC. Nên mọi người và bác Vanphi89 nhờ bác (admin) DC kick Tunkhty ra. Bác Vanphi89 còn chử* cậu vì cách ăn nói kìa.
Ko các Boss thấy chửi nhau :))) là ko có giao Job cho mọi người nữa.
Ơ thế bác Vanphi89 ở phe nào vậy :))
.
.
Đấy chuyện nó kiểu ấy, mình có nói giảm nói tránh ko cậu Tunkhty lại buồn.
Ở đầu thớt cậu Tunkhty cũng có nói có thể cậu trách SAI. Thế chắc sai rồi đấy.
Viết cái tít thế kia ngta lại tưởng bác ấy lừa đảo, cuớp giật gì cậu. Tít giống bôi nhọ ngta quá. Bác ấy cũng bán hàng trên Amz cũng là Boss mà
Trong khi bác ấy hay khen nói tốt cậu với mọi người :)) tuổi trẻ tài cao, tiếng Anh giỏi.
Mọi người làm tốt thì các Boss thuê nhóm của bác ấy thôi. Cậu làm chưa tốt, ăn nói chưa dễ nghe thì các Boss và mọi người bỏ nhóm chat của cậu thôi, quy luật mà.
Từ giờ cẩn thận ăn nói hơn lúc CHAT để mọi người yêu quý mình hơn, thành công hơn. Goodluck

đọc mấy dòng đầu, thấy tiếc mấy giây cuộc đời và đầu sắp bị điên vì văn vẻ quá kinh ! chả hiểu gì luôn ! muốn làm để có tiền thì trước hết phải học làm người đã !
Chuẩn bác ơi :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week